PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Tình hình là thớt ra đảo vì tội chửi bậy rồi :))

h k update được mình vẫn dùng bản 1.65 h muốn up date thì làm ntn vậy

Tình hình là thớt ra đảo vì tội chửi bậy rồi :))

má ơi, ra đảo thật rồi, mà ra trong bao lâu vậy, lỡ ra luôn rồi anh em chắc chuyển qua All1Tool hết :binhsua17:

chắc do cookie đấy. Bạn đăng nhập trên web rồi copy cookie vào auto thử xem

tool dạo này dính nhiều captcha quá bác ơi

sắm cái acc khác vô đi
hay là bị ban nhiều quá rồi nên h khó fake :binhsua87:

h k update được mình vẫn dùng bản 1.65 h muốn up date thì làm ntn vậy ai giúp mình phát

Cái quái gì mấy nay sài win7 mua tool 2 tháng = card dt 50k sài còn gần 1 tháng mơi cài lại win 8 thì còn 3 ngày là cái giống gì ta, trong khi nói là 1$ / 1 tháng / 1 ổ cứng.
Đã tính trên mã ổ cững thì k dổi máy là đc còn OS thế nào thì làm sao ảnh hưởng tới.

Càn 1 lời giải thích

tình hình là thớt bị banned vài ngày rồi nhé, nên giờ cũng khó support mấy bạn lắm!

Cái quái gì mấy nay sài win7 mua tool 2 tháng = card dt 50k sài còn gần 1 tháng mơi cài lại win 8 thì còn 3 ngày là cái giống gì ta, trong khi nói là 1$ / 1 tháng / 1 ổ cứng.
Đã tính trên mã ổ cững thì k dổi máy là đc còn OS thế nào thì làm sao ảnh hưởng tới.

Càn 1 lời giải thích
thôi bác ơi bỏ đi ! cài lại win coi như bỏ thêm tiền mua lại key ! mình thay CPu khác mà mới gia hạn tool đc mấy ngày kêu thớt chuyển dùm qua CPu mới mà có thấy nói tiếng nào đâu ! ghét nhảy qua A1tool rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week