PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Câm mồm và cút......

Mình nói gì sai mà bạn nói vậy ?
Mình cũng bỏ tiền ra mua tool như người khác mà ?
Bạn cư xử gì lạ vậy ?

bọn tớ mua tool của cậu mất tiền chứ có xin cậu bố thí *** đâu mà cậu ăn nói bố đời thế. *** muốn su pót thì nói mẹ nó ra. Ăn nói như kiểu mình xin tiền nó ý
Cái ****** mày, mày xem nó nói thế nào. Cái *** mẹ mày, captcha site nó tạo bố mày tạo à. Mày cũng nên cút mẹ đi.

Mình nói gì sai mà bạn nói vậy ?
Mình cũng bỏ tiền ra mua tool như người khác mà ?
Bạn cư xử gì lạ vậy ?
Mày nói thế nào thì tao trả lời vậy.

trước đây bản 1.68 vẫn mấy site đó nhập captcha k có vấn đề gì
up lên phát captcha nó hiện loằng ngoằn chả nhìn ra được, không nhìn thấy làm sao mà nhập ? mà bắt nhập 1 đống chữ chứ có chọn hình ngược đầu như trước đâu.
và vì cứ nhập k được thì nó login fail
mà mình nghĩ là do cái khung hình nó không đúng tỉ lệ nên chữ nó bị biến dạng như 1 số hình cũng bị méo mó

cuối cùng là mình nói cái gì không đúng ? có chửi rủa gì chủ tools chưa ?

trước đây bản 1.68 vẫn mấy site đó nhập captcha k có vấn đề gì
up lên phát captcha nó hiện loằng ngoằn chả nhìn ra được, không nhìn thấy làm sao mà nhập ? mà bắt nhập 1 đống chữ chứ có chọn hình ngược đầu như trước đâu.
và vì cứ nhập k được thì nó login fail
mà mình nghĩ là do cái khung hình nó không đúng tỉ lệ nên chữ nó bị biến dạng như 1 số hình cũng bị méo mó

cuối cùng là mình nói cái gì không đúng ? có chửi rủa gì chủ tools chưa ?
Mày xem câu cuối cùng mày nói thế nào hả?

Last edited by a moderator:
Captcha site ptcsolution.com. Mày vào xem, chọn hình điểm đen ở trên. Mày xem câu cuối cùng mày nói thế nào hả?

mình chưa có đăng ký trang này
không báo captcha trang nào nên mình cũng k rõ
bây giờ mình sẽ login từng trang để xem vấn đề ở đâu

và thưa bạn, ức chế vê lù có nghĩa là mình cảm thấy bị ức chế ghê gớm , vãi lều các kiểu, chỉ là 1 cách nhấn mạnh cảm thán và mình cũng tự nói về cảm xúc của mình. ảnh hưởng gì tới người khác chăng ? bạn không thích kiểu đó thì có thể yêu cầu mình tôn trọng topic của bạn, chứ sao lại chửi mình ??

thôi người nhịn cậu.để thớt sửa soft ae cùng kiếm tiền cả nhà cùng vui vẻ

vui cái gì nó gài người vào bên easy tool kêu làm hỗ trợ rồi ăn cắp ý tưởng làm lại cái tool này. MÀ ăn nói kiểu bố đời thế. ai mà chịu được. Nó ăn nói như kiểu tao bán tool thì tao có quyền chửi tụi mày ý

ottoclix . com

đã tìm ra trang web có captcha bó tay, rối tung 1 nùi
và acc của mình đã bị suppended lý do như sau

In specific reason, your account was limited because:
Auto-suspended for 15 invalid captcha!

Các bạn cẩn thận với sites này nhé :D

Chia buồn với 1$ mấy của mình :binhsua144:

vui cái gì nó gài người vào bên easy tool kêu làm hỗ trợ rồi ăn cắp ý tưởng làm lại cái tool này. MÀ ăn nói kiểu bố đời thế. ai mà chịu được. Nó ăn nói như kiểu tao bán tool thì tao có quyền chửi tụi mày ý
Thằng mặt ***, sủa gì ghê thế. Mày nói mấy câu làm tao buồn cười quá. Thôi té đi mày.

đã tìm ra trang web có captcha bó tay, rối tung 1 nùi
và acc của mình đã bị suppended lý do như sau

Các bạn cẩn thận với sites này nhé :D

Chia buồn với 1$ mấy của mình :binhsua144:
Slovemedia captcha tất nhiên là khó nhìn. Loại captcha nó thế, kêu ca gì. Gửi support chắc nó unlock cho.

Slovemedia captcha tất nhiên là khó nhìn. Loại captcha nó thế, kêu ca gì. Gửi support chắc nó unlock cho.

Thì chấp nhận bỏ chứ biết sao giờ
Mà vấn đề là sau khi update mới thấy kiểu captcha đó, chả hiểu sao lúc trước chả có

Sao mình dính lỗi chương trình bắt update liên tục nhỉ, update xong rồi lại cứ báo update tiếp

và vilvin.net bị lỗi can't get balance

nay update xong chạy bị lỗi stopped working

Cái ****** mày, mày xem nó nói thế nào. Cái *** mẹ mày, captcha site nó tạo bố mày tạo à. Mày cũng nên cút mẹ đi.

Mày nói thế nào thì tao trả lời vậy.

support như cc..... ăn nói giống mấy thằng trẻ trâu....

Mấy thằng vài post thì cút đi nhé, tao không rảnh.
loại trẻ ranh như mày tao *** chấp code được tí lên mặt bố đời muốn chửii ai là chửi à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week