PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

cảm ơn b, mình đã mua 1 cái thẻ viettel 20k, 1 cái 50k, ko được. Sau đó hôm nay mua cái mobi 20k cũng vẫn báo lỗi vậy, ko biết sao đây?ko lẽ thẻ nào cũng sai|?
thôi thì dùng thẻ nạp cho điện thoại luôn đi :binhsua25:

Tool mình bị tình trạng Can't load plugin mà ko biết do lí do gì

trước đó tool có bị tình trạng reset useragent và mình đã tìm useragent của mình trên whatismyuseragent để paste vào tool

có ai từng bị thế không, nếu có thì nhanh chóng reply giúp mình với, sắp hết ngày rồi mà nhấn tay chưa được bao nhiêu trang

Tool mình bị tình trạng Can't load plugin mà ko biết do lí do gì

trước đó tool có bị tình trạng reset useragent và mình đã tìm useragent của mình trên whatismyuseragent để paste vào tool

có ai từng bị thế không, nếu có thì nhanh chóng reply giúp mình với, sắp hết ngày rồi mà nhấn tay chưa được bao nhiêu trang
bạn lên #1 down phiên bản mới nhất, sau đó chép đè lên thư mục cũ

cho hỏi là file nào chứa các data của các site của mình để mình copy thử, vì nếu lấy 1 tool mới thì lại đc mà copy data qua lại ko đc

bác chủ thớt thêm phần
1. import nhiều trang cho 1 hệ : vd như nhập 1 loạt trang rồi chọn buxhost, 1 loạt trang rồi chọn aurora.
2. thay đổi nhanh acc và pass cho list trang có sẵn.
hai công đoạn trên nhập từng cái rất mệt mỏi
thank bác

bác chủ thớt thêm phần
1. import nhiều trang cho 1 hệ : vd như nhập 1 loạt trang rồi chọn buxhost, 1 loạt trang rồi chọn aurora.
2. thay đổi nhanh acc và pass cho list trang có sẵn.
hai công đoạn trên nhập từng cái rất mệt mỏi
thank bác
tạo list site dưới dạng file text, sau đó chỉ cần copy và past thì sẽ nhanh hơn, có gì chỉ cần chỉnh trong file text đó là được, khỏi cần phải làm trong tool, như vậy sẽ nhanh hơn

tạo list site dưới dạng file text, sau đó chỉ cần copy và past thì sẽ nhanh hơn, có gì chỉ cần chỉnh trong file text đó là được, khỏi cần phải làm trong tool, như vậy sẽ nhanh hơn

copy và past từng trang rồi chọn loại script trang ! cả trăm trang 1 lúc cho 20 cái profile ! nản luôn !

copy và past từng trang rồi chọn loại script trang ! cả trăm trang 1 lúc cho 20 cái profile ! nản luôn !
đừng yêu cầu cao quá đến giờ tool chạy còn mượt lắm.

Mà mình muốn bạn có thể mở cổng thnah toán = PM không.
chứ có độc 1 cổng không ổn lắm

đừng yêu cầu cao quá đến giờ tool chạy còn mượt lắm.

Mà mình muốn bạn có thể mở cổng thnah toán = PM không.
chứ có độc 1 cổng không ổn lắm

nói như cậu thì bó tay tool để giảm thiểu sức lực và thời gian làm việc, ý muốn đó chẳng gì là cao cả ! sẵn sàng trả phí cao hơn để tool hoàn thiện hơn !

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,044
Latest member
codedaitru

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week