Ptcstair - Ptcstair.com - Min pay $4

thachsoda

Junior
Reactions
15
MR
0.138
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

PTC Kiếm tiền với trang ptcstair.com
Earn up to $0.03 per click
Earn up to $0.02 per sign up
Earn up to $5.00 per referral upgrade
Detailed statistics
Upgrade Plans
Safest and Easiest way to earn online

Payment Proofs
Hôm qua

Reactions
68
MR
0.000

PTC Kiếm tiền với trang ptcstair.com
Earn up to $0.03 per click
Earn up to $0.02 per sign up
Earn up to $5.00 per referral upgrade
Detailed statistics
Upgrade Plans
Safest and Easiest way to earn online

Payment Proofs
Hôm qua

Trang này không phải ra lâu rồi sao, hình như nó scam rồi mà, mình withdraw nó báo đã pay trên list nhưng vào ko có tiền về. Có thời gian nó nghỉ pay nua.

Petermay

Hero
Reactions
475
MR
0.011
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Site này được. Nhưng chả hỉu sao mình bị nó bem.
Bồ này toàn lấy Proof trên forum về dọa anh em. :pAi mà rút được tiền liền mấy ngày thế???

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
Bồ này toàn lấy Proof trên forum về dọa anh em. :pAi mà rút được tiền liền mấy ngày thế???
thấy đc có 2 proof là GMT + 7 còn lại toàn PDT không biết có fake ko

Sao bác lại nói tớ lấy proof trên fofrum thế proof này tớ mới rút lúc 12h49' và 14h49' nhận được tiền thời gian 2h mà. cần tớ lấy proof tên của tớ chưa bôi đen không ?

Site ngon các bác ơi, thuê ref giá thấp còn RR thì kích rất đều, đây là thanh toán thành viên thường 200 rr của tớ. hôm nay up Golden1 hi vọng là có thu nhập tốt không giống như probux :(

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
site này đừng up gole. bạn cứ đều đều 200ref . chiến đến khi lọc đc 200 ref ngon thì để auto pay. tháng cũng kiếm đc 7$ :D mình chơi kiểu này ngon ăn mà đỡ lo :">

Tháng đc có 7$ thôi á
đấy là tính tiền lãi sau khi trừ vốn rồi. 200ref có 12$ chứ mấy @@. đầu từ 12$ tháng đc 19$. thằng này rút tiền fee có ti ti thôi. gần như là ko mất. mình mua đủ 200 ref. rồi để ref còn khoảng 5 ngày thì bật autopay. rồi cứ thế hàng tháng rút tiền thôi. pay trong ngày :D

Tớ thuê max 200rr thành viên thường 1tuần rút 1 lần hơn 4$ mà, không renew khi thấy con nào sắp hết thì gia hạn 15 ngày àh, cứ như vậy hàng tuần rút lần, tại vì tớ thấy site cũng tốt nên up golden thử 1 acc. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week