<<<PTCShare>>>
July 12, 2019 | Another Payment Proof from this great earning site

My sincerest appreciation and gratitude to everyone for your support and participation.
Have a nice day.

proof mới request trong ngày... Ít nhưng cũng có cái gọi là...

đúng là newbie vẫn là newbie :v =))

1. Càng nhiều người biết, quỹ càng nở nhanh, nở mạnh,
2. Nếu nó làm ăn thật thì việc càng nở nhanh càng nở mạnh đó nó kéo dài tuổi thọ.
3. Chỉ cái bọn chỉ lập ra để đi Scam thì dù mày có kéo ref ầm ầm như mưa lũ thì nó muốn cũng bye trong 1 nốt nhạc mà thôi. Nên đừng có nói nhiều người Việt thì site nhanh chết. :v
4. Nguyên nhân cái chết là BỘI CHI , thu nhiều, cam kết lãi to, mà méo kiếm ra tiền thật thì chả chết :v

đọc cái bài nói là chiến thuật mà chả có cái gọi là chiến thuật máu nào :v :)))

2000 BAP mất đi đổi được 1$, nhưng 1$ tái lại được 2360 BAP
thì cứ 1$ kiếm được lãi ra 360 BAP x số tiền kiếm đc x số ngày trong tháng = lợi nhuận tháng.

Lợi nhuận theo rank, nên mày cứ theo cái rank ở cột FROM mà BUILD BAP, lợi nhuận trả về thì quy đổi sang BAP luôn, cuối tháng rút số BAP dư ra, thế là xong.

Đầu tuần vui vẻ và suôn sẻ nha ae

đã đăng kí rồi nhé
jin555

<<<PTCShare>>> July 16, 2019
My Payment Proof Received almost instant in my wallet

My sincerest appreciation and gratitude to everyone for your support and participation.
Have a nice day.

ok đã thấy ... cần hỗ trợ gì thì commnet nhé

Cậu ơi cho t hỏi xíu, nếu hiện tại t đầu tư vào 50$ thì cần làm những gì tiếp theo vậy. VD nên mua những gói nào, ngày thì làm những gì,... T cũng có đọc từ đầu đến cuối bài này mà vẫn hoang mang quá

Cậu ơi cho t hỏi xíu, nếu hiện tại t đầu tư vào 50$ thì cần làm những gì tiếp theo vậy. VD nên mua những gói nào, ngày thì làm những gì,... T cũng có đọc từ đầu đến cuối bài này mà vẫn hoang mang quá

Đầu tư vào xong thì bạn mua uảng cáo gói bulk ads cứ 1$ thì bạn nhận đc 2360 bap. Nếu đủ tiền thì bạn nên đầu tư mua thêm bộ lọc quảng cáo 10$ mua vĩnh viễn. Hằng ngày ads sẽ ra và lúc 14h chiều tùy thuộc nhóm bap của bạn mà quảng cáo ra giá trị cao hay thấp. Cứ 1$ quảng cáo xuất hiện thì bap của bạn bị trừ đi 2000. Và bạn phải duy trì số báo của.mình ở một mức tối thiểu nào đó để bạn luôn nằm trong nhóm bap mong muốn. Ví dụ mình ở nhóm 9 thì ít nhất mình phải có 1tr5 bap trước 14h để lúc 14h số tiền quảng cáo của mình đc nhận có giá trị nằm ở nhóm 9. Nếu số bap mình nhỏ hơn 1tr5 thì sau 14h mình chỉ nhận đc quảng cáo có giá trị thấp hơn và ở nhóm 8. Và để duy trì điều đó thì bạn phải tái đầu tư mua quảng cáo để duy trì nhóm bap và cũng như lúc đầu tư bạn tái đầu tư mua 1$ thì đc 2360 bap. Ngoài ra bạn còn có thể mua thêm gói recycle để nhận thêm quảng cáo tái chế hằng ngày. Có thể là off để kiếm thêm tiền, tuyển ref để kiếm thêm hoa hồng....

The amount of 13.12 USD has been deposited to your account. Accounts: U3062332->U4453869. Memo: API Payment. Hey, here is your cashout from the PTCShare.com, enjoy!.. Date: 10:07 20.07.19. Batch: 272587717.

proof nhẹ chiều thứ 7

PTCShare Update:
This is how much they sent to us: July 15th - July 19th 2019 through Paid Ads

Amazing, right?
Than you.

<<<PTCShare>>> Earning Money is Easy | July 24 2019
My Payment Proof received in my wallet

Have a nice day.

PTCShare Update | July 25, 2019
New things upcoming during August such as:
==>New offerwalls
==>A referral competition with a grand prize | August 1st-31st: Referral competition PTCshare
20 winners, Referrals have to watch 20 ads to count | $1k grand prize.
==>Wagering competition
3rd August-9th: Wagering competitions PTCshare, Paidverts, PPMG, PBG, MTV.
==>A special lottery
August 1st-31st : Special lottery in PTCshare
In order to take part,we have to purchase over $5 of “pure ads”.
They will then randomly select 1 individual who will win $100 at the end of the month.
==>Big ad issues | August 2nd, 2019
Please makes sure you stock up on more BAP to reach higher groups.
==>Offerwall bonuses
==>Extra survey walls
==>Adsense-like advertising
==>A 5th game
Thank you.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member