Ptcrewards - www.ptcrewards.com. Bonus 79$ = 1 tháng Golden, Bonus 0.15$ vào PB và 0.02$ vào Blance

Các bác vẫn còn ham hố nó à, rate scam quá cao rồi. Hôm 30 thì tặng 100RR nếu up unlimit, hôm sau đổi thành 1000, vãi lúa, làm quả chốt và hốt

Các bạn cứ bình tĩnh xem thế nào đã nhé. Chứ site PTC nào cũng thấy members Việt Nam la lối um tùm rồi nó ghét, nó cấm tiệt. Member Việt Nam đã hay chick choác lại còn hay la làng.

Các bạn cứ bình tĩnh xem thế nào đã nhé. Chứ site PTC nào cũng thấy members Việt Nam la lối um tùm rồi nó ghét, nó cấm tiệt. Member Việt Nam đã hay chick choác lại còn hay la làng.

Tay thớt này ăn nói chả có tí tính đồng bào gì.:D

Nó ngon lành thì ai chửi nó làm gì cho mất công. Còn PTC mà không chik thì gọi gì là chơi.

Thằng này nó cho tớ 1 năm Gold nhưng cũng chỉ mong rút được xiền của nó 2 lần thôi. Nhanh kg lại ăn Cam.:p

Cứ từ từ hàng sẽ về nhưng rất có thể chỉ vài chú được chén. Còn lại chuẩn bị ăn Cam.

Thằng nào cũng rút 1 mớ thì Admin nó lấy tiền đâu ra.

Nó khuyến mãi $79 cho a e thì nó phải trả tiền cho các a e vào sớm để dụ các bác đi sau đầu tư. Khi thấy kha khá nặng túi thì nó mới Cam.

Rút nhanh hoặc tẩu tán nhanh nhất tài sản.:D

Site gì cho không Golden 1 năm trong 1 tháng đầu tiên thì CAM chắc luôn ùi, lừa tình nhau...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom