• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ptcrewards - www.ptcrewards.com. Bonus 79$ = 1 tháng Golden, Bonus 0.15$ vào PB và 0.02$ vào Blance

min 4$ cao quá, đợi đủ 4$ nó die mất

Thằng này $4 là vừa, không cao đâu. Nhưng ngại cái nó cho tận 1 năm Gold.

Đến lúc Pay thì nó bắt đợi khoảng 15-30 ngày rùi nó lặn.:D Thể loại này nên chiến nhanh nhất có thể. Chống chỉ định đầu tư thuê REF!

Bạn được Free Golde + Dep 9$ thuê 50 Ref. PTCrewards Profit Calculator tính cho bạn mức thấp nhất AVG 50 refs = 1. Và sau 1 tháng bạn kiếm được $30.

Vậy sau 1 tháng nó có 10K mem thì nó lỗ $200K. :p Nó bán biệt thự nhà nó trả cho mình à?:D
Đừng nghe nnững gì Admin nói - Hãy nhìn những gì Admin làm!
:)

Member's Commission Terms

• All payments are made via Paypal, Payza, EgoPay, Perfect Money and PerfectMoney.
Xem cái ToS này nó cũng gõ bừa.:p

Thằng này $4 là vừa, không cao đâu. Nhưng ngại cái nó cho tận 1 năm Gold.

Đến lúc Pay thì nó bắt đợi khoảng 15-30 ngày rùi nó lặn.:D Thể loại này nên chiến nhanh nhất có thể. Chống chỉ định đầu tư thuê REF!
Site mới ra và admin nó bảo sẽ chỉnh lại phần bonus membership trong vài ngày tới. Theo dự của mình thì nó chỉ cho 1 tháng Gold thôi, Không có chuyện 1 năm đâu

Vậy sau 1 tháng nó có 10K mem thì nó lỗ $200K. :p Nó bán biệt thự nhà nó trả cho mình à?:D
Đừng nghe nnững gì Admin nói - Hãy nhìn những gì Admin làm!
:)

Member's Commission Terms

• All payments are made via Paypal, Payza, EgoPay, Perfect Money and PerfectMoney.
Xem cái ToS này nó cũng gõ bừa.:p
Chống chỉ định Dep vào lúc này, chờ có roof rồi tính tiếp. giờ cứ tranh thủ mà nhận bonus và kiếm DR. được thì chiến, không thì cũng chẳng mất gì mà :D

FIRSTCLIX đợt trc đang đua thì bị ban ko đua đc nữa do dùng tool, giờ rút kinh nghiệm r :) site nào đua ko dùng tool nữa :)
Hãy đợi đó :)

Ta đua thì các thím coi chừng nhé :)

Nếu có Contest rur tui đua. Ai thăng ăn cả:D

FIRSTCLIX đợt trc đang đua thì bị ban ko đua đc nữa do dùng tool, giờ rút kinh nghiệm r :) site nào đua ko dùng tool nữa :)
Hãy đợi đó :)

Nếu Firstclix thì chắc nhìn thấy petermay ở đó nhỉ.:D
Bạn chấp mình chạy trước 3 ngày đi :D

Có Contest 30 ngày thì chấp 3 ngày chứ 7 ngày cũng được. Miễn là không cheat để bị bem thôi.:eek:

Nếu có Contest rur tui đua. Ai thăng ăn cả:D

Nếu Firstclix thì chắc nhìn thấy petermay ở đó nhỉ.:D

Có Contest 30 ngày thì chấp 3 ngày chứ 7 ngày cũng được. Miễn là không cheat để bị bem thôi.:eek:
Ok đua :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom