PTCNo2 SCAM!!!!

Status
Not open for further replies.
Cũng chờ PTCNO2 RB mới kêu RB không biết tình hình thế nào đây

Bạn topic này vi phạm rules của Report Scam topic yêu cầu RB của bạn ấy chưa đến 24h mới ngày hôm nay vài tiếng trước mong mod del và nào quá 24h mới được tạo chứ topic này quá vô lí .

Last edited by a moderator:
mình thấy thật phi lí trong lich sử bạn ko hề co topic nào bạn tạo rb chờ cả một tuần mà rb mới nhất vào hôm nay vậy cai topic bạn chờ cả 1 tuần đâu đưa lên xem còn không bạn edit bài dùm nhé mình không phai ptcno2 nhưng mà thấy quá vô lí. chủ topic này giải thích rõ đi
tớ thấy sao mọi người ít ra cũng được vài người xem trước khi nói chứ tớ người ngoài zậy mà cũng thấy phi lí oài. ở đây mình thấy cũng có một vài bạn đã từng là thành viên của ptcno2 đúng không mình ptc vs chú ấy lâu rồi nên nhìn tên bik mọi người đang theo dỏi zậy tại sao không có ai nói lên cho chú ấy.
topic bảo 1 tuần refback 1 lần. Và đến bây giờ vẫn không thấy refback ok? Hiểu không bạn?

không kick đều có quyền không rb , chơi ptc người ta cũng được lợi bao nhiêu từ reg đâu , up gói cao nhất thì còn được chút , ngày kick ngày không thì delete ref cho nhanh mệt người

topic bảo 1 tuần refback 1 lần. Và đến bây giờ vẫn không thấy refback ok? Hiểu không bạn?
Câu đó có nghĩa là 1 tuần bạn chỉ dc yêu cầu RB 1 lần vì có vài bạn 1 ngày muốn RB lần cho chắc ăn nhưng mà proof chủ thớt chưa nhận nên đâu được PTC bạn biết mà đâu có ít site.
Đơn giản khi bạn muốn RB thì bạn phải gởi lên topic hoặc pm cho chú ấy oài xac nhận trên topic nếu bạn đã thông báo cho chú ấy mà quá 1 tuần thì mới nói chú ấy scam dc và có bằng chứng luôn còn đây bạn chưa thông báo mà okay vấn đề chưa nè . Vội vàng quá có gởi xin RB chưa đến 24h bạn đã nói oan là scam . :binhsua06:

Last edited by a moderator:
không kick đều có quyền không rb , chơi ptc người ta cũng được lợi bao nhiêu từ reg đâu , up gói cao nhất thì còn được chút , ngày kick ngày không thì delete ref cho nhanh mệt người

Ngày nào mà chẳng kich, tưởng mình ko kích mà đi xin refback à :))

Chào bạn thớt, xin lỗi vì sự trậm chễ, mình thức khuya làm việc nên dậy muộn, đêm wa mình thức đên 10h trưa hnay lận mà bạn thông cảm nha.

Còn bạn theo mình chiến site nào thì bạn Request tại Topic site đó lên mình RCB + Bonus thêm hỗ trợ bạn, đừng vì mấy đồng bạc mà lên án danh dư và uy tín ng khác như vậy.

Mình ko thể Refback tự động cho các bạn được vì mức % Refback của mình rất cao là 80% + thêm Bonus thì gần như là RCB lần đầu tiên 100% rồi, các bạn phải Request lên để nhận quyền lợi cua mình.

Sau 7 ngày-10 ngày đầu tiên bạn đc 100% tức là mình ko đc tí j từ bạn, bạn còn bắt mình bỏ time ngồi check RCB + Bonus tự động cho bạn nữa thì quá vô lý bạn tự suy nghĩ nha.

vì mấy đồng lẽ mà kju scam qả thật là hơi qá, mình theo ref ôg này lâu, với có bán PP rùi, chưa scam lần nào hết, lần sau bạn nên từ từ vẫn tốt hơn

ức chế với cái topic refback + bouns!? thế bouns đâu :))

Trả lời nhanh câu hỏi của bạn: Đọc kỹ lại Topic tuyển ref của mình, sau đó đọc kỹ hơn lại bài reply của mình tại trang 3 trong Topic này, đừng làm người khác ức chế vì bạn ko biết đọc mà chỉ biết viết.

PS: Anh/Chị Mod cảm thấy ko xử lý đc tội vu khống của chủ thớt thì vui lòng Closed Topic giúp mình, chân thành cảm ơn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,282
Latest member
Nhatcong14

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week