PTCC thông báo ThBux đã đi đúng LỘ TRÌNH >>> SCAM!!!!!!!!!!!

Reactions
40
MR
0.001
Chia buồn với bác nào đang đầu tư thằng này! May cũng rút được 1 $ để trả RefBack cho anh em!
THANK TỚ PHÁT NHÉ ĐỂ CÒN CÓ ĐỘNG LỰC REPORT! HIC!
* PTCC ĐANG TUYỂN REFERRAL CHO REFERRAL TẠI TRANG BUXLEVEL - XEM TẠI ĐÂY
* PTCC ĐANG TUYỂN REF CHO CÁC LEGIT SITES - SITE HỢP PHÁP - XEM
TẠI ĐÂY
* PTCC ĐANG TUYỂN REF CHO CÁC SITE KHÔNG CẦN ĐẦU TƯ VẪN RÚT ĐƯỢC TIỀN - XEM TẠI
ĐÂY

Last edited by a moderator:
minh vẫn vô được mà , do bác cheat nhiều quá nên mới bị vậy , admin thông báo đã ban hết account đến từ trung quốc và sẽ làm vậy đối với account việt nam nếu tiếp tục cheat

mình vẫn log in được mà, hôm nay request đang pending ko biết thế nào
Pending là dấu hiệu đã được thể hiện với bạn chưa rõ ràng để câu bạn click 1 số pát nữa đó- Kiểu này tớ dính vài site rồi nên đã có bài học! Rule của nó là Instant chứ không phải Pending! 2 hôm trước tớ Request cái là nhận được money ngay!

---------- Post added at 01:33 AM ---------- Previous post was at 01:30 AM ----------

minh vẫn vô được mà , do bác cheat nhiều quá nên mới bị vậy , admin thông báo đã ban hết account đến từ trung quốc và sẽ làm vậy đối với account việt nam nếu tiếp tục cheat

Một lý do không chính đáng! Toàn bộ Ref của tớ đến từ VN, và tớ chưa sử dụng khái niệm Cheat với bất cứ site nào! Mục đích của tớ là chơi PTC lâu dài!
Và quả thực anh em VN mình vẫn cứ khoái Cheat thì đến lúc Neobux chắc cũng phải cấm cửa VN

Chia buồn với bác nào đang đầu tư thằng này! May cũng rút được 1 $ để trả RefBack cho anh em!
THANK TỚ PHÁT NHÉ ĐỂ CÒN CÓ ĐỘNG LỰC REPORT! HIC!
* PTCC ĐANG TUYỂN REFERRAL CHO REFERRAL TẠI TRANG BUXLEVEL - XEM TẠI ĐÂY
* PTCC ĐANG TUYỂN REF CHO CÁC LEGIT SITES - SITE HỢP PHÁP - XEM
TẠI ĐÂY
* PTCC ĐANG TUYỂN REF CHO CÁC SITE KHÔNG CẦN ĐẦU TƯ VẪN RÚT ĐƯỢC TIỀN - XEM TẠI
ĐÂY

chả hiểu cái gì cả, you chưa bị thế này bao giờ hả, nó báo là thông tin đăng nhập không đúng, chả liên quan gì đến ip cả...bó tay. nếu login ko mãi mà vẫn thế, you ko biết dùng cái này hả "Forgot your password?". thử đi nhá rồi hãy kết luận.

cái này là cái topic báo scam hay Tuyển REF vậy ?

chả hiểu cái gì cả, you chưa bị thế này bao giờ hả, nó báo là thông tin đăng nhập không đúng, chả liên quan gì đến ip cả...bó tay. nếu login ko mãi mà vẫn thế, you ko biết dùng cái này hả "Forgot your password?". thử đi nhá rồi hãy kết luận.

cái này là cái topic báo scam hay Tuyển REF vậy ?
Tớ là dân gà mờ IT + PTC & và với cái hình dưới này thì không biết nên nói gì nữa?????????????

Pending là dấu hiệu đã được thể hiện với bạn chưa rõ ràng để câu bạn click 1 số pát nữa đó- Kiểu này tớ dính vài site rồi nên đã có bài học! Rule của nó là Instant chứ không phải Pending! 2 hôm trước tớ Request cái là nhận được money ngay!

chắc bạn chưa bao giờ đọc mục "Latest News" của các site ptc. hãy thử đọc xem, có nhiều cái đúng như tên gọi "Latest News"

EX :"2011/06/20 21:12

Recently, we have got problem with Paypal. Because so many members cheat in Thubux. Now we have to give new rule for Standard members: All payments of standard members will be paid manually. Therefore, we can check carefully, anti-cheat and protect Thbux."

"011/06/22 22:15

Dear all,
We've just suspended all members from China.
To all Vietnamese members, if you continue cheating, we will suspend as we have done to Chinese members.

Chúng tôi vừa khoá tài khoản của tất cả các thành viên đến từ Trung Quốc.
Với các thành viên Việt Nam, nếu các bạn còn tiếp tục gian lận, chúng tôi cũng sẽ khoá toàn bộ."

mấy cái Latest News + FAQ, TOS... là những vấn đề tối thiểu 1 Clicker phải chú ý tới đầu tiên khi tham gia PTC! Và cái bài của ThBux này thì tớ đã gặp vài site thông báo kiểu tương tự như thế rồi, thậm chí còn kèm theo vài lý do mùi mẫn hơn nữa kia!

mấy cái Latest News + FAQ, TOS... là những vấn đề tối thiểu 1 Clicker phải chú ý tới đầu tiên khi tham gia PTC! Và cái bài của ThBux này thì tớ đã gặp vài site thông báo kiểu tương tự như thế rồi, thậm chí còn kèm theo vài lý do mùi mẫn hơn nữa kia!

chuẩn, nhưng mình thấy nó vẫn trả $ đều đấy chứ, chỉ thấy vài ng kêu acc bị đình chỉ, còn chưa thấy ai kêu là nó ko trả $, kết luận của bạn liệu vội quá ko.

chuẩn, nhưng mình thấy nó vẫn trả $ đều đấy chứ, chỉ thấy vài ng kêu acc bị đình chỉ, còn chưa thấy ai kêu là nó ko trả $, kết luận của bạn liệu vội quá ko.
Bạn & mình trao đổi tới đây thôi nhé! Dù sao cũng cám ơn những chia sẻ của bạn! Với mình mấy Site PTC làm như thế với mình là quá đủ để kết luận rồi! Bởi đã dính cái trò như trên không dưới 10 site!
Hy vọng tình hình sẽ như bạn nói để các clicker không thiệt thòi - 1 điều không ai mong muốn cả! Nếu như nó vẫn Pay đều thì anh em vào xác nhận lại, cho cái Proof để mọi người yên tâm!
Sau đó thì có thể nhờ Mod Close hoặc xóa topic này!

Thôi bạn & mình trao đổi tới đây thôi nhé! Dù sao cũng cám ơn những chia sẻ của bạn! Với mình mấy Site PTC làm như thế với mình là quá đủ để kết luận rồi! Bởi đã dính cái trò như trên không dưới 10 site!
Hy vọng tình hình sẽ như bạn nói để các clicker không thiệt thòi - 1 điều không ai mong muốn cả! Nếu như nó vẫn Pay đều thì anh em vào xác nhận lại, cho cái Proof để mọi người yên tâm!
Sau đó thì có thể nhờ Mod Close hoặc xóa topic này!

uh, proof chắc mọi ng có nhiều, mình thì chịu rồi, bị delete acc sau khi cheat 10$. ha ha ha

vụ này hay đây Up lên cho mọi người đọc cho vui

---------- Post added at 03:26 AM ---------- Previous post was at 03:02 AM ----------

Thông báo đó là thông tin đăng nhập không chính xác . Còn cái ảnh báo email không tồn tài chắc do cheat nên admin xóa account vĩnh viễn :)) mình thấy bạn nói đúng chắc các site PTC sắp cấm cửa hết các mem Việt Nam rồi vì "tinh thần" gian lận của các bạn việt nam quá cao . Và có tinh thần vừa ăn cướp vừa la làng ở chỗ rule thoáng thì đua nhau vào cheat rule thay đổi thì lại bảo là site scam thật đáng buồn

:binhsua30:THbux vẫn pay mà. Mình vừa nhận đc 1$ sáng nay. Mình thấy tại các bạn cheat nhiều quá đấy chứ! Lát mình sẽ post proof lên, h đi làm đã.

cam đâu mà cam
hôm qua mới nhận dc thanh toán sau 1 ngày pending đây nèy

ai bảo log 2 acc còn kêu
mà 2pic báo cam hay giới thiệu tuyển ref đó.
mục đích chính đi bạn

Bạn không xem kĩ phần upgrade, pending là dành cho thành viên miễn phí, còn lại pay instantly cho tất cả thành viên đã nâng cấp.

Đề nghị Mod xóa cái phần tuyển ref cuả chủ topic, chả liên quan đến bài viết mà để to đùng :D

Chủ topic nói hay nhỉ FAQ với TOS bạn đã đọc kỹ sao ? ngay một cái thông báo đơn giản mà thông tin đăng nhập không đúng mà cũng không biết ???????? sao toàn report site việt nam là scam nhỉ :)) chắc bị deleted account nên ghét đây mà .

Chủ topic nói hay nhỉ FAQ với TOS bạn đã đọc kỹ sao ? ngay một cái thông báo đơn giản mà thông tin đăng nhập không đúng mà cũng không biết ???????? sao toàn report site việt nam là scam nhỉ :)) chắc bị deleted account nên ghét đây mà .

Đề nghị MOD xóa Topic này! Tôi không nghĩ mình đưa tình hình thực tế lên đây để được nhận những lời lẽ như trên!!!!!!!!!!!
Từ giờ chắc chỉ thông báo tình hình nội bộ với thành viên của PTCC!
LÃNG PHÍ THÌ GIỜ! !!!!!!!!!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week