• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

PTCC thông báo GuGuBux >>> SCAM!!!!!!!!!!!

Reactions
40
MR
0.001
Trên Home page để là Instant Payout! Tới khi reques Payout thì Pending >>> Check nhận được thông báo sau:
Anh em ỦNG HỘ TỚ PHÁT THANKS ĐỂ CHIA BUỒN NHÉ!
* PTCC ĐANG TUYỂN REFERRAL CHO REFERRAL TẠI TRANG BUXLEVEL - XEM TẠI ĐÂY
* PTCC ĐANG TUYỂN REF CHO CÁC LEGIT SITES - SITE HỢP PHÁP - XEM
TẠI ĐÂY
* PTCC ĐANG TUYỂN REF CHO CÁC SITE KHÔNG CẦN ĐẦU TƯ VẪN RÚT ĐƯỢC TIỀN - XEM TẠI
ĐÂY

Last edited by a moderator:

vuthutrang

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Admin gugubux thanh minh làm gì . Theo mình thấy nếu mình không làm gì sai việc gì phải thanh minh ai tin tưởng mình thì mình cho thoải mái còn không thì thôi bỏ qua hết .

Her! Gugu cũng Việt nam à! Rất tiếc hôm qua không chụp cái hình làm chứng vì vội đi ra ngoài! Vừa mới vào check lại và không thấy cái lệnh Pending hôm qua đâu? Và lại làm 1 phát Request Payout thì được nhận 0.9$. Chắc nhờ cái Topic này! Còn sau này thế nào thì chưa rõ????
Anh em vào chăm sóc Topic này nếu nhận được hoặc không nhận được Payout để mọi người biết tình hình sớm nhé! Thanks!

Và xin rút khỏi mọi vấn đề liên quan tại Khu vực SCAM để anh em tự hành xử và tìm kiếm thông tin! Và tớ chắc cũng sẽ chỉ trở thành người tham khảo tại đây thôi! Nản với cách phát ngôn của 1 số cá nhân quá!

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
hjk, bằng chứng scam mà cũng khan hiếp vậy sao, treo giải tới 100$ cũng ko kiếm đc, hay tiền lớn quá run tay =))
Trang này mình ko chơi, scam hay ko mặc kệ
Hơn nữa, thỉnh thoản ngứa tay vẫn cheat vài trang nên bị scam cũng chả trách gì nó =))

Cấm đâu mà cấm, acc của tui cách đây 2 tháng rồi chơi từ ngày nó ra đời. Lúc nó scam mình cũng nghỉ PTC, giờ quay lại site đầu tiên ghé thăm là nó, vừa login cái pay luôn :D

Cái vấn đề là ai có bằng chứng gugubux scam thì hãy nói còn những thằng như mày ....cứ sủa thế chán lắm

Vào đây thích thì làm topic nói chuyện cho vui chứ gặp 1 vài thằng thế này nản lắm . dù sao ip viet nam cũng bị black rồi . nên nếu nghĩ vào làm topic để kêu gọi mọi người up tiền lên thì có lẽ nhầm
đấy. IP VN blacklist, chính bác admin nói thế mà ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week