PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
trang này chủ thớt upgrade lên super ultimate hay nhờ ae ref nhiều mà proof khủng quá

trang này chủ thớt upgrade lên super ultimate hay nhờ ae ref nhiều mà proof khủng quá

Trang này mình cũng đâu có để ý đâu, thấy nó bắt invest tưởng scam ai ngờ giả tiền, mới phát hiện ra. Ae vào đây nhé http://mmo4me.com/showthread.php?102877-Tuyen-Ref-cuc-hot-Bonus-cuc-khung

Vừa mới up lên sáng nay nhưng cũng ko kiếm được khá hơn từ ref là mấy do admin nó chơi khăm, giấu ads fixed đi ko cho ref click, đểu vl

Chủ theard mới đi từ quần đảo Hawaii về nhà rồi kìa. Đi nghỉ mát sướng nhỉ :binhsua07:[h=3][/h]

Chủ theard mới đi từ quần đảo Hawaii về nhà rồi kìa. Đi nghỉ mát sướng nhỉ :binhsua07:

Được mod cho ra Hawai công tác, sáng dắt cá sấu ra phơi nắng, chiều dắt về chuồng:binhsua11: Biết đâu bất ngờ hôm nay được về thăm quê :binhsua11:Bây giờ mà

post sai thêm 5 lần nữa là bị đầy đi biệt sứ không có đường về quê luôn đấy

Giùi ui, mải mê tuyển ref quá để topic tụt sâu quá @_@

Tuần này cái cậu mình hay làm việc cùng để ex Paypal qua LR bị dính limit cả loạt PP nên tuần này đang bị tồn đọng 1 loạt các site thanh toán PP (bắt buộc phải veri) cho

nên tuần bị chậm, lại hơi đói kém rồi (_ _") Đang mong cái PP mình mới lập nhận $ ko vấn đề gì, cuối tuần verify, để có thể yên tâm về PP chiến đấu ổn định.

Thông báo qua tình hình là thế, anh em cứ chiến đấu nhiệt tình nhé ;) lên cái, chìm quá

yeah yeah !!! PP chủ thớt bị limit kìa :) giờ sao em đổi PP đây chủ thớt :( toàn site rút wa PP thôi

yeah yeah !!! PP chủ thớt bị limit kìa :) giờ sao em đổi PP đây chủ thớt :( toàn site rút wa PP thôi

PP thớt chưa limit nhé, mong là nhận tiền từ 1 vài site nữa ok thì thớt đi verify cho nó yên tâm thôi :binhsua15:

Đang bị tồn 1 đống site thanh toán PP đây :binhsua17:

Mọi người nên lập mỗi người 1 tk PP đi nhé, dùng để nhận $ là chính và hạn chế chuyển $ thôi, nhỏ lẻ pm mình ex cho.

haizz, tình hình thông báo với mọi người một tin vui là em xin phép rời hội từ hôm nay, cũng xin nghỉ PTC luôn:((, không phải bởi vì không kiếm ăn đc mà em đã kiếm được đủ vốn để chuyển sang mảng khác của MMO và cũng là vì dạo này không còn nhiều thời gian rảnh nữa. Quên nữa là tool của iem vẫn còn 8 ngày nên iem sẽ vẫn click đủ cho đến khi time out, bác thớt cũng không cần phải RB cho iem đâu, có gì để 0,x$ đấy làm cái event cho ae ( ex: ai post nhiều ảnh nude lên là ăn ^^). Tham gia ko lâu nhưng em thấy hội mình khá là vui vẻ và rất có tiềm cmn năng, chúc các bác làm ăn tốt, kiếm đc nhìu nhìu tiền ở hội cũng như MMO :D. Hẹn chém gió với các bác ở box khác.
Ps: iem cũng đc cái khá là đầu sờ gấu nên sau này nếu vướng vấn đề đánh nhau hay gì gì đó thì các bác cứ ra cổng Bách Khoa Hà Nội rồi gào lên : F*** all of u, em sẽ mang team chạy ra giúp các bác ngay, ok?
Ps2: sr vì bài chém gió dài loằng cmn ngoằng và hâm cmn hấp =))

khi nào chuyển qua có PP thì RB cho mình lun nhá, [email protected]

OK bạn ;) ăn tổng cộng 3 cái mít PP rồi, phen này chắc là PP sẽ ổn thôi ;)

id: anhduy891
lr: U4383096
yahoo: lyanhduy_1989

ok bạn ;) đăng kí & click đều nhé ^^!

- - - Updated - - -

haizz, tình hình thông báo với mọi người một tin vui là em xin phép rời hội từ hôm nay, cũng xin nghỉ PTC luôn:((, không phải bởi vì không kiếm ăn đc mà em đã kiếm được đủ vốn để chuyển sang mảng khác của MMO và cũng là vì dạo này không còn nhiều thời gian rảnh nữa. Quên nữa là tool của iem vẫn còn 8 ngày nên iem sẽ vẫn click đủ cho đến khi time out, bác thớt cũng không cần phải RB cho iem đâu, có gì để 0,x$ đấy làm cái event cho ae ( ex: ai post nhiều ảnh nude lên là ăn ^^). Tham gia ko lâu nhưng em thấy hội mình khá là vui vẻ và rất có tiềm cmn năng, chúc các bác làm ăn tốt, kiếm đc nhìu nhìu tiền ở hội cũng như MMO :D. Hẹn chém gió với các bác ở box khác.
Ps: iem cũng đc cái khá là đầu sờ gấu nên sau này nếu vướng vấn đề đánh nhau hay gì gì đó thì các bác cứ ra cổng Bách Khoa Hà Nội rồi gào lên : F*** all of u, em sẽ mang team chạy ra giúp các bác ngay, ok?

Vãi, tên này hắn có đủ vốn bỏ ae đi in cmn vét rồi kìa ae ơi @_@

bỏ anh em wa invest hay wa offer đấy ??? offer thì cho xin 1 chân nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,981
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week

Most discussed of week