PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
ko rb nữa thì click đến khi nào mới có đc tiền hả ilssli... đợi chắc đến khi đủ tiền nó cho ăn trái scam ^^
ớ mà ko biết có phải ko nhưng mà iem nghĩ bác alien hiểu nhầm rầu, là lần RB 2,3,4 gì đó của riêng từng site chứ ko phải là đến lần RB 3,4 là nghỉ đâu ^^. Còn thì bt bác thấy thớt mình còn ăn 1 đống cam nữa là mình, thậm chí nhiều site có khi ae chỉ đc RB lần đầu xong đến lần sau nó đã ra đi và *** bao h trở lại @@

Thớt cho hỏi tí bỏ 3 site Omega-Bux và TaleBux và Beslifebux hả , với lại mấy site custom ở PTC tool chọn script gì vậy :|

Thớt cho hỏi tí bỏ 3 site Omega-Bux và TaleBux và Beslifebux hả , với lại mấy site custom ở PTC tool chọn script gì vậy :|

Giờ mình lập lại nick của TaleBux và Bestlifebux để solo lại thôi, mất hết cả ref rồi :(( còn Omegabux thì bỏ hẳn rồi.

3 site đấy các bạn có click mình cũng ko nhận được gì nữa cả rồi :( Tùy các bạn chơi hay nghỉ thôi, may thì đến lúc đủ minpay

yêu, cầu thì nó giả, đen thì nó suspended.

Mấy site custom đều có loại (Type) riêng ở PTC tool nhé, bạn để ý sẽ thấy thôi

Thay đổi tí ti

Hiện tại mình đã lọc bớt các mục ở blog, 1 số mục sẽ gộp chung vào nhau với mục đích để mọi người tập trung chú ý hơn, đặc biệt là mục Scam, mục này mình sẽ cố

gắng cập nhật hàng ngày, chậm nhất là 3 ngày/lần, mọi người chú ý theo dõi.

Thêm nữa, ở mục các site mới ra hàng ngày mình sẽ ghi rõ loại site nào bằng chữ màu đỏ, các site Hot Hot Hot sẽ không để chữ bên cạnh nữa, rối mắt, mà sẽ treo

dưới dạng Banner, các site bình thường sẽ để dưới dạng link chữ

chủ thớt mình hỏi bên mình ref4bux - gptplanet -clixzoo có tuyển ref ko?? có thì cho em xin link nha

chủ thớt mình hỏi bên mình ref4bux - gptplanet -clixzoo có tuyển ref ko?? có thì cho em xin link nha

Bên này tuyển có thiếu site nào đâu ;) bạn kéo xuống phía dứoi phần Evolution ấy nhé ptcunited.blogspot.com/2013/02/daily-new-sites.html?view=sidebar

Cả ở đây nữa ptcunited.blogspot.com/2013/02/hot-sites-now.html?view=sidebar

Mới ở box Refeal có topic tuyển ref bonus 0.05$/site đó, cân nhắc trước khi ref nhé ;))

@@ 0.05/site ko bik ref xong có bị scam ko thôi... nên sao đây ta

Bên này tuyển có thiếu site nào đâu ;) bạn kéo xuống phía dứoi phần Evolution ấy nhé ptcunited.blogspot.com/2013/02/daily-new-sites.html?view=sidebar

Cả ở đây nữa ptcunited.blogspot.com/2013/02/hot-sites-now.html?view=sidebar

Mới ở box Refeal có topic tuyển ref bonus 0.05$/site đó, cân nhắc trước khi ref nhé ;))
0,05$/site ??? tuyệt cmn vời rầu, vậy ko phải ref 1000 site xong đêk cần rút $ từ mấy site đó nữa cũng đc 1 chai :binhsua08:

à mà thớt có nhận ex PP sang LR như lần trc ko? iem có 1,04$ geekbux đây ^^
tiện thể các bác cho iem hỏi paidbux, primeptc-surf vs birdfriendsptc nó còn pay ko???
update thêm betterbux vs Spaceptc nữa nhe thớt ^^

Last edited by a moderator:
Em cũng đang có geebux đây, ko bik nó có chịu paid ko, cần đổi PP sang LR

ilssli với mình làm giàu ở hội này :)) vui ghê, có chủ thớt cũng vui tính ^^

ối xời, bác thớt chỉ đc cái chém gió thôi, vui tính gì đâu:binhsua146:

imrich-bux sida vãi chưởng, nó còn *** thèm check IP của mình nữa, reg xong mới thấy country:aghanistan @@
theo iem khả năng thằng này pay là tầm đâu đó trong khoảng 1% :m017:

:D Ex sang LR hết nhé

Rate như này

1 PZ = 0.81 LR

1PP = 0.91 LR

<=> 17k/Pz, 19k/PP và 21k/LR

Hiện LR đang ráo vì vừa chuyển vào RB cho mọi người, mọi người đợi đến mai đã nhé

Các trang hot khả năng trả tiền cao mình đều quảng cáo dưới dạng banner nhé, các trang cùi + thử nghiệm thì để dưới dạng link chữ :D

Oh yeah đủ 20 post rồi này :binhsua15:

Last edited by a moderator:
thớt cho em xin lại cái mail PP vs, tìm hoài không thấy @@

:D Ex sang LR hết nhé

Rate như này

1 PZ = 0.81 LR

1PP = 0.91 LR

<=> 17k/Pz, 19k/PP và 21k/LR

Hiện LR đang ráo vì vừa chuyển vào RB cho mọi người, mọi người đợi đến mai đã nhé

Các trang hot khả năng trả tiền cao mình đều quảng cáo dưới dạng banner nhé, các trang cùi + thử nghiệm thì để dưới dạng link chữ :D

Oh yeah đủ 20 post rồi này :binhsua15:

ex giùm 1.47 pz -lr bác ơi

yahoo tulata_1996

haizz, vừa comment bật lại mod, e rằng tỉ lệ ra đảo khá cao :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898