PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
cái akenbux sặc mùi scam thế cậu ơi :(
1 ngày tới 0.3 euro
Hì, những site đó mình thường cho xuống cuối danh sách, mục đích là để thử nghiệm thôi, nó là 1 site của Bỉ, mà các trang nguồn gốc từ Mỹ, Canada và các quốc giai Châu Âu thường uy tín, nên mình muốn thử xem sao, 1000 click + $6 pay out mất khoảng 40 ngày (mình xài auto nên ko mất công click, cứ add vô thôi ^^!) Mình đang solo thử 2 site tương tự dạng này, sắp đủ điều kiện thanh toán rồi, trong forum + phần proof đều hoạt động và post bằng chứng rất rõ ràng. Hi vọng nhỏ nhoi là gặp được đại gia ^^!

ID: mrlilduck
LR: U7697983
YH: vitkononlinelt
xin dk 1 slot nha thớt :D
Ok bạn, nhận luôn ^^!

- - - Updated - - -

SITE kanbux scam chắc rồi hôm qua mình đc 0.955 thì minpay 1
hôm nay đủ 1 $ thì min pay 2$ @@
Chưa bạn nhé, nó đổi rule thôi, bạn vào phần Proof của site có bằng chứng thanh toán cách đây 1 giờ đó, proof rõ ràng, ko bị tẩy xóa. Trong forum các thành viên + admin vẫn còn hoạt động. Trên diễn đàn Emoneyspace chưa có bài viết nào report trang này có vấn đề đâu, :D Site của khựa nhưng cứ chiến đi bạn, đừng dep tiền vào là được ^^!

đã reg toàn bộ site
ID : inafunezero
LR : U2842291
PP : [email protected]
PZ : [email protected]
Thanks
mới ref cho bạn 19 site .
ID : dragon2012
LR : U3270738
PP : [email protected]
PZ : [email protected]
hợp tác vui vẻ !

Xác nhận 2 cậu + thanks 2 c nhiệu nhé ^^! Chú ý là mình chỉ RB 100% site ở 2 mục Daily new site + Hot sites now nhé.
Các site khác mình ko hứa trước sẽ rb được đâu vì các site đó phần lớn tiền ref click được bèo bọt lắm T_T nhưng các cậu đừng bỏ vì đó toàn là những site tốt có thế yên tâm khi chơi lâu dài + khi có tt những site đó nếu thấy các bạn click đều + tiền ref click nhiều nhặn 1 tí, mình sẽ bonus bạn luôn để cảm ơn đã ủng hộ m ^^!

Last edited by a moderator:
Tham khảo các bạn 1 tí : hiện tại đã có 1 số site đạt min pay roài nhưng mình chưa request vì số $ click ref của mọi người tại mỗi site còn hơi ít, nên bây giờ có 2 lựa chọn
+) 1 là site nào đủ min pay mình sẽ rút luôn site đấy, rb 100% mọi người $ site đó luôn (cái này luôn và ngay + thường xuyên, nhưng mỗi lần thì hơi ít đó T_T)
+) 2 là mình sẽ để 1 vài hôm nữa cố định 1 ngày trong tuần mọi người click $ được nhiều nhiều rùi request 1 thể nhiều site đủ minpay 1 lúc, cộng gộp $ click ref của mọi người tại các site vào 1 thể giả cho bõ (cái này sẽ lâu hơn ~1 tuần lấy 1 lần thì nhiều + bõ công hơn ^^!)
Mình tính sẽ theo cách 2, mỗi tuần 1 lần vào T7 or CN mọi người thấy sao ?:binhsua163::binhsua163:

cứ từ từ đi thớt, qua tết làm cái PP rồi RB ít thì cũng đỡ, chứ LR mà RB thì nó ăn hết fee

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,982
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week

Most discussed of week