Help [PTC-RM] Tool quản lý Direct Ref PTC hiệu quả

lequy240193

Pre-verified
Reactions
80
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Số site bạn thuê ref mình nghĩ cũng không tới vài chục hoặc vài trăm đúng không? Nếu viết tool đó mình nghĩ cũng không ai dùng vì ít người thuê ref nhiều site vậy :p
nhưng mà 1 lần quản lý 1 lượng ref rent lớn thỳ lâu lắm, có tool thỳ vẫn tiện hơn :D

soibac

Senior
Reactions
489
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
ủa, mình chọn file site của all1tool xong nó báo restart, mình mở lên lại chẳng có gì hết

Thế là quá tốt rùi
Thật ra thì tool đã import cookie từ All1Tool sang nên nếu script nào log đc = cookie m cho log = cookie luôn, còn load capt thì m mới viết đc 1 số: evo., auro, incentive, buxhost và gen4, đang tìm hiểu thêm

nhưng mà 1 lần quản lý 1 lượng ref rent lớn thỳ lâu lắm, có tool thỳ vẫn tiện hơn :D
Quản lý tức là ví dụ ngày hôm đó ref nào không click hoặc check xem ref đó inactive bao ngày rồi recycle hoặc del hay ntn bạn?

Thật ra thì tool đã import cookie từ All1Tool sang nên nếu script nào log đc = cookie m cho log = cookie luôn, còn load capt thì m mới viết đc 1 số: evo., auro, incentive, buxhost và gen4, đang tìm hiểu thêm

Quản lý tức là ví dụ ngày hôm đó ref nào không click hoặc check xem ref đó inactive bao ngày rồi recycle hoặc del hay ntn bạn?
đúng rùi đó bạn :D
ví dụ mình muốn gia hạn thêm ngày cho các ref có avg >2 và có số ngày còn lại nhỏ hơn 7. Recyle ref 5 ngày k click .....

em nữa
zleQsrQv83xCp46qeLCgpFkcCS5AS9HP1SpKS9HNjQA=
Key: XaALVHIIBnIx11CadkRkkArmd3r5JcbdB5eak+0HMWoHGHI5Kp6R0M5Vf2jJMVMn
Có lỗi hoặc gì gì thì cm lại nhé. Tk em!

ủa, mình chọn file site của all1tool xong nó báo restart, mình mở lên lại chẳng có gì hết
Đã fix ở v0.2 nhé ;)

đúng rùi đó bạn :D
ví dụ mình muốn gia hạn thêm ngày cho các ref có avg >2 và có số ngày còn lại nhỏ hơn 7. Recyle ref 5 ngày k click .....
Cũng hay, mình sẽ thử vụ này, nhưng mà 1 khi đã thuê ref thì chả mấy ai dùng tool đâu ^^. Mặc dùng tool ko lquan tới auto click nên cũng ko lo ban gì cả nhưng động tới tool nhiều người cũng vẫn lo lo ^^

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR