• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New >>> PTC+JOB ||| Bonus đăng kí 0.35$ và 0.65$ / ref <<<

đã ref cho bạn
ID: kika202

ID : tonyback

chừng nào bonus

đã ref cho bạn
ID : tagomisugi

Cái này mình Surf ads 1 ngày kích 3 lần thôi hả bạn . và mình hỏi ngu chút nhé . kiểm tra $ mình đã kích được chổ nào bạn ơi :)

Có proof k bạn? :binhsua163:

- - - Updated - - -

Cái này mình Surf ads 1 ngày kích 3 lần thôi hả bạn . và mình hỏi ngu chút nhé . kiểm tra $ mình đã kích được chổ nào bạn ơi :)

Xem số tiền kiếm đc ở mục My Stats đó bạn.

ID: crisiscore187
Đã ref cho bạn rồi nhé :D

Website you were trying to visit was disabled for 5 minutes, because it received over 20% of total server requests.
It means that this website was using over 20% of processor resources, which is above allowed limit.
Website was temporary disabled to protect server from overloading and other websites on server.
Please try again in 5 minutes.

site này sớm scam thôi bạn
nó dùng gói hosting ji mà vào đã bị hết traffic

id : cccc theo bác chiến thử

đã ref cho thớt :binhsua50:
ID: klievz

Chẳng biết có nên trò chống gì ko? thấy nghi nghi ăn cam quá. Mình làm 2 ngày đạt minpay 10$ và đã request nó kêu chờ 30 ngày để review và sẽ nhận được payment. Thời gian Pay như vậy cũng thấy nản rồi. Đang chờ xem sao, nếu có proof sẽ up cho anh em xem

Hóng site này lâu rồi mà vẫn k thấy proof.. Thôi để bh có proof chiến cũng k muộn =))

thớt chưa đủ minpay à .

thớt đủ minpay lâu rồi, nhưng theo rule thì sau 30 day ms được pay, để check xem cheat or hack

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,078
Latest member
JollyRoger

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom