• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PSY gangnam style Sao Bằng Nhóc Tỳ VN Nhảy Được :))

Nice

Senior
Reactions
163
MR
0.000
[video=youtube;cnIE_K_MY54]http://www.youtube.com/watch?v=cnIE_K_MY54&feature=youtu.be[/video]
Trên Face tìm được cái Clip vui ds Để cho anh em xem cho đở bùn
Vui thì thank nhá ^^
Gạch đá điều nhận :binhsua35:

quá dữ, em này sau này có tiềm năng thành dancer

tôi gét nhất cái thể loại K-pop điên rồ , nó chẳng ra sao cả , có những Fan cuồng quá khóc vì T-ara , những nữ sinh nguyện giết bố mẹ , chết vì thần tượng , nực cười quá , cho chúng nó ra đường 1 hôm ko có ăn uống xem thế nào , ai cần những loại điên cuồng K-pop

cái điệu ngựa đực này nữu chứ , VL quá đạo bài lý ngựa ô của VN , VN ko quý trọng bản sắc dân tộc mà toàn đi có những điệu nhảy cực của điên

tôi gét nhất cái thể loại K-pop điên rồ , nó chẳng ra sao cả , có những Fan cuồng quá khóc vì T-ara , những nữ sinh nguyện giết bố mẹ , chết vì thần tượng , nực cười quá , cho chúng nó ra đường 1 hôm ko có ăn uống xem thế nào , ai cần những loại điên cuồng K-pop

cái điệu ngựa đực này nữu chứ , VL quá đạo bài lý ngựa ô của VN , VN ko quý trọng bản sắc dân tộc mà toàn đi có những điệu nhảy cực của điên

Shut up and enjoy ! Ai cũng có sở thích của họ, đừng có ép ng ta theo ý mình, bạn thích lý ngựa ô thì nghe đi mắc mớ gì đi ép người ta nghe lý ngựa ô, thế bạn coi ozawa quay tay mỗi ngày cũng bắt mọi người phải quay tay giống bạn à =))

Shut up and enjoy ! Ai cũng có sở thích của họ, đừng có ép ng ta theo ý mình, bạn thích lý ngựa ô thì nghe đi mắc mớ gì đi ép người ta nghe lý ngựa ô, thế bạn coi ozawa quay tay mỗi ngày cũng bắt mọi người phải quay tay giống bạn à =))

trong đời chưa từng biết con ô da oa là cái con nào , nghe nói nhưng ko xem , xem của tây vẫn X-mem hơn =))

Công nhận thằng nhỏ nhảy dẻo thiệt, đã bấm cho bạn cái Thanks.

kết hợp cả walk moon của michael jackson nữa, thằng này đi thi VN got talent đc :D

chủ nghĩa toàn cầu , cái j thấy hay thì thích , nghệ thuật cần j phải phân biệt
hay thiệt gạch đá chắc ko có , thanhks thì có:binhsua44:

đến giờ có thể nói gannam style vẫn có sức hút rất lớn :binhsua06:

Last edited by a moderator:
Chả hiểu nó nhảy cái gì. nhót nhép cái miệng như thằng khùng
bác mở loa lên @@ không nghe nhạc à nó nhảy giống thế kìa mà nói nó nhảy cái gì @@ hay chưa xem bài gangnag style cõ :binhsua44:

hot hot hot nè, có năng khiếu, thi VN GTL được nè

Mặc dù rất ghét bài GN style này nhưng mà vẫn khá kết thằng bé

Giỏi quá, nhảy đẹp, nghĩ ra cách gây cười cho người xem nữa, tương lại Viêt Nam đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom