Spotlight Proof sau 2 tháng làm lại PTU anh em chém nhẹ

FSN dạo này bị sao đó T_T. Để plan PPS, thì không thấy sale. Chuyến sang PPD thì hôm sau thấy sale được. Ức chế VL :((

Bây giờ thì host nào mà chả cheat. Mình chơi 2 acc FSN. Acc chơi PPS thì thỉnh thoảng mới có sale (lượt down rất nhiều) còn acc chơi PPD thì down ít mà dạo này sale nhiều vãi. Hix. Chả buồn đổi vì có đổi thì nó lại vẫn thế. Sale cheat sale đếm down đúng, Down cheat down sale đếm đúng

đang chơi dow 3, 4 hôm lại có vài cái sale vừa đổi plan sale hi vọng hi vọng ông tổ, ông vải ptu phù hộ độ trì cho mình :D

các bác nói trúng tim đen của tớ rồi đó :( 1 tuần nay sao sale đc có vài mạng T_T chuyển qua PPD còn gấp đôi sale tuần này T_T )

ợ đúng là show luôn hot, khoe cho a e GATO ấy mà, kệ đi, đường ta ta cứ đi thôi nà ná na

Ổng này chắc toàn cheat thôi mới được như vầy!

mình không tự sướng đât là amung sau 2 tháng mình làm ảnh chụp hôm này thứ 7 chủ nhật lên tận 450~ :D , bài site minh còn hơi ít nên lượt down cũng ít :D

mình không tự sướng đât là amung sau 2 tháng mình làm ảnh chụp hôm này thứ 7 chủ nhật lên tận 450~ :D , bài site minh còn hơi ít nên lượt down cũng ít :D

Khoe hàng mãi!! Ko show được kinh nghiệm chinh chiến mà cứ áp đảo người khác bằng hình ảnh mãi =.=

site của bạn là gì vậy ? tuyển author ko?

Ko tuyển đâu bạn ạ ;) Mình admin post thui ;)

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

sory bạn vì nếu show kinh nghiệm cách chiến thì PTU nát tươm rồi :D

Nói như bạn là PTU chỉ để show hàng thôi ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week