(Proof) Nhận free 0.1 CAKE/ngày, chơi free thôi đừng nạp =))

metamask ko có ví cake nhé mình dc pay mà ko nhận dc xài bianance chain ấy
Bạn đang nói đùa hay thật vậy? Nếu đùa thì bỏ đi k vui đâu, người ta đang hỏi thật. Còn nếu k phải đùa thì bạn nên cập nhật lại một chút kiến thức về ví meta mask.
minh2 lo xai` metamask roi gio co nhan pay vi khac duoc khong
Ví meta mask vẫn nhận đc cake như bình thường, có điều phải thêm Smart Chain network vào và add thêm mã token Cake. Chi tiết thì bạn chịu khó search gg một chút là sẽ ra nha ;)

Bạn đang nói đùa hay thật vậy? Nếu đùa thì bỏ đi k vui đâu, người ta đang hỏi thật. Còn nếu k phải đùa thì bạn nên cập nhật lại một chút kiến thức về ví meta mask.

Ví meta mask vẫn nhận đc cake như bình thường, có điều phải thêm Smart Chain network vào và add thêm mã token Cake. Chi tiết thì bạn chịu khó search gg một chút là sẽ ra nha ;)
Mé vậy mà nó khiến mình phải xóa hết ví tạo lại cái mới. Bay sạch hết tài khoản. Cay thế nhỉ

Last edited:
Mé vậy mà mình phải xóa hết ví tạo lại cái mới. Bay sạch hết tài khoản. Cay thế nhỉ
Nó hiện cái ví meta mask lên cho mình liên kết thì phải có lí do chứ bạn, rút kinh nghiệm lần sau. Chia buồn với bạn, nghe mà tui cay hộ luôn ấy :rolleyes:

Mé vậy mà nó khiến mình phải xóa hết ví tạo lại cái mới. Bay sạch hết tài khoản. Cay thế nhỉ
Chia buồn với bạn gặp đúng thằng ngáo ngơ, lần sau rút kn làm cái gì cũng phải backup nhé.

Attachments

14 KB · Views: 91

Lúc chiều bác ấy cũng inbox em làm ngay câu Lại Thánh và kêu em sửa bài chỉnh lại cái Metamask vì bác ấy nói nó không nhận được cake, nói thật là nghe hơi cáu, nhưng e đã gửi luôn cho bác thấy cái vid guide add token vào ví Meta mà quên không update vào đây cho các bác khác biết. Bản chất Ví Meta hay BNB Wallet thì đều là nơi lưu trữ coin, Ví Meta ngoài mạng ETH ra còn có thể tuỳ chỉnh nhiều mạng khác nữa trong đó có BSC này. Đâu phải ngẫu nhiên người ta đưa ví Meta vào danh sách kết nối. Trong bài em chỉ nói đến Ví Meta và BNB Wallet là do đó là hai cái thông dụng nhất .

vừa cấu hình đc 5 con vps thì bảo trì . cay :vv
Tính đến bây giờ thì cũng đã 7-8 ngày từ lúc bắt đầu payment rồi, chắc tụi nó chuẩn bị thu lưới rồi.

View attachment 173997
có ai bị như này ko ạ
Tính đến bây giờ thì cũng đã 7-8 ngày từ lúc bắt đầu payment rồi, chắc tụi nó chuẩn bị thu lưới rồi.
Nãy em ngủ dậy vào check thấy hết cliam được rồi, nhưng rút 3 acc thì vẫn được. Khá hên , như bác trên nói thì đúng là nó chạy được ít hôm rồi, mấy con này nó thế, biết trước là scam rồi chỉ là chưa rõ ngày nào. Nếu chính thức scam thì chia buồn với các bác đến sau nhé :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom