Other Proof đầu đời ZeekRewards.net của mình!

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Zeek thôi ! MBC nghe chừng dạo này không ổn lắm, ADC -> Ko dây với thằng bệnh tim, tai biến mạch máu não ko biết ra đi lúc nào , bao người muốn rút ra ko được ông lại muốn đâm đầu vào ư ? bây giờ cứ zeek mà chiến đã :binhsua146:

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
Zeek thôi ! MBC nghe chừng dạo này không ổn lắm, ADC -> Ko dây với thằng bệnh tim, tai biến mạch máu não ko biết ra đi lúc nào , bao người muốn rút ra ko được ông lại muốn đâm đầu vào ư ? bây giờ cứ zeek mà chiến đã :binhsua146:
bạn này được cái nói đúng...

mmo4urlife

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Thấy bác này có Proof nên mình cũng mún tìm hiểu và chơi site này.Mong bác giúp đỡ và hướng dẫn với nhé ^^.Tiện thể cho hỏi bác chơi lâu chưa?bao nhiu lâu thì bác có proof đầu tay như ngay hum nay?
thanks bác

Kiên trì khoảng 2 tháng Post ad free rồi lên VIP (trên 100 VIP mới có ăn). Rồi dùng $10 AP để up lên Silver. Sau đó thì mỗi ngày post ad và kiếm mỗi ngày khoảng trên $1, như vậy tầm 10 ngày sau là có đủ min pay (23.5$) và chờ nhận $. Nó sẽ hứa hẹn ngày pay cho mình (hình như nửa tháng thì phải). Nói chung là hơi lâu vì newbje không vốn nên chịu cực tý cậu à, và kết quả thì mình cũng được 24$ đó. Tiền thì ít nhưng quan trọng là mình đã kiên trì và thành công. Vạn sự khởi đầu nan. Trang này thì khỏi bàn, nếu bạn chưa chơi thì tập tành với mình nhé.
Link ủng hộ mình nè

cuonglove0401

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Kiên trì khoảng 2 tháng Post ad free rồi lên VIP (trên 100 VIP mới có ăn). Rồi dùng $10 AP để up lên Silver. Sau đó thì mỗi ngày post ad và kiếm mỗi ngày khoảng trên $1, như vậy tầm 10 ngày sau là có đủ min pay (23.5$) và chờ nhận $. Nó sẽ hứa hẹn ngày pay cho mình (hình như nửa tháng thì phải). Nói chung là hơi lâu vì newbje không vốn nên chịu cực tý cậu à, và kết quả thì mình cũng được 24$ đó. Tiền thì ít nhưng quan trọng là mình đã kiên trì và thành công. Vạn sự khởi đầu nan. Trang này thì khỏi bàn, nếu bạn chưa chơi thì tập tành với mình nhé.
Link ủng hộ mình nè
bác add yh:cuonglove0401 mình nhé
Mong nhận đc sự giúp đỡ của bác.

chúc mừng thớt
mình cũng cashout 30$ từ tuần trước chắc hết tuần này $ về :D

Xem ngày hẹn là biết liền cậu à ! (vào chỗ nào có chữ cash out đó cậu, bên dưới report tý - mình không nhớ chính xác - lười log vào acc hehe):binhsua33:

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

proof nhiều quá
bác cẩn thận ko thì sau 3 tháng thì đói nhăn răng ra chứ ở đấy mà cạn ly hjc

Proof nhiều thì tốt chứ sao cậu? mình nghĩ thế vì mình thấy mấy site nó còn kêu mình vào 4rum post proof nó cho tiền nữa kìa :binhsua36:

blackcatx13xx

Senior
Reactions
980
MR
0.019
Chat with me via Skype
Chúc mừng ko bik khi nào tới tui :D
proof nhiều quá
bác cẩn thận ko thì sau 3 tháng thì đói nhăn răng ra chứ ở đấy mà cạn ly hjc

Proof nhiều thì tốt chứ sao cậu? mình nghĩ thế vì mình thấy mấy site nó còn kêu mình vào 4rum post proof nó cho tiền nữa kìa :binhsua36:

Ý bác kuteo là rút tiền về nhiều ko nui vip, sau 3 tháng die vip ít vip lãi mỗi ngày ít luôn đó :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom