Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

luongmanh89

Junior
Reactions
19
MR
0.000
theo kinh nghiệm của mình thì con nào tặng nhiều token mới hay bán đc giá trị cao. dù giá nó rẻ nhưng số lượng nó thường bù lại
mình có 444k token gửi từ 2 địa chỉ ví hydro khác nhau. mình ko rõ sẽ bán đc bao nhiêu. hqua có người gạ mua 700k/222k hydro nhưng ko bán. hold để đó đc thì ăn cả . mà nó xả thì thôi :D
https://www.facebook.com/airdopfree/
rất nhiều token free ở đây ae vào xem nhé

theo kinh nghiệm của mình thì con nào tặng nhiều token mới hay bán đc giá trị cao. dù giá nó rẻ nhưng số lượng nó thường bù lại
mình có 444k token gửi từ 2 địa chỉ ví hydro khác nhau. mình ko rõ sẽ bán đc bao nhiêu. hqua có người gạ mua 700k/222k hydro nhưng ko bán. hold để đó đc thì ăn cả . mà nó xả thì thôi :D
https://www.facebook.com/airdopfree/
rất nhiều token free ở đây ae vào xem nhé
gửi từ 2 địa chỉ khác nhau là chuyển được hết hả bác

gửi từ 2 địa chỉ khác nhau là chuyển được hết hả bác
ko rõ bạn ơi. nhưng nó gửi 2 ngày khác nhau từ 2 địa chỉ khác nhau. với mã. tổng cung. các chỉ số khác giống nhau nên ko biết ntn :D

canh được lúc nó lên mà xả.
hoặc đợi 1 thời gian tính = tháng may ra mới có ăn
chứ 1,.2 tuần sau lên sàn thường là sml :D
với cả ko lo lắm đâu. nay ko lên sàn này thì mai lên sàn khác. họ đã có ý tưởng lên sàn thì sẽ lên được thôi. dù sớm hay muộn :Dae cứ yên tâm thôi

canh được lúc nó lên mà xả.
hoặc đợi 1 thời gian tính = tháng may ra mới có ăn
chứ 1,.2 tuần sau lên sàn thường là sml :D
với cả ko lo lắm đâu. nay ko lên sàn này thì mai lên sàn khác. họ đã có ý tưởng lên sàn thì sẽ lên được thôi. dù sớm hay muộn :Dae cứ yên tâm thôi
mới lên sàn giá nó thường thấp hả bác. chờ chả biết bao giờ nó lên :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,997
176,491
Latest member
0933401374

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week