• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[profittask.com]_kiếm 2-5$/day rất đơn giản

vậy là
fake ip -> mở soft -> tắt fake ip -> làm tast hoàn thành -> tắt soft rồi quay lại bước ban đầu hả bạn.
mỗi một task toàn thành mình phải tắt soft rồi lại fake ip ah

vậy là
fake ip -> mở soft -> tắt fake ip -> làm tast hoàn thành -> tắt soft rồi quay lại bước ban đầu hả bạn.
mỗi một task toàn thành mình phải tắt soft rồi lại fake ip ah
đúng quy trình đấy

gần đc rút rùi mà ko co sock để test xem ăn đc ko, nếu đc thi làm lâu dài, thấy làm quá dễ nvu nào cũng ok.

cho mình hỏi, có nhiều task nó ko phải là location thì mình làm sao?? Bỏ qua task đó à ??

cho mình hỏi, có nhiều task nó ko phải là location thì mình làm sao?? Bỏ qua task đó à ??
ở vùng nao` thì bạn kài đặt ở vùng đó.mục đích là để chuy tìm trang web nó yêu cầu trên khu vực đó mà :)

ở vùng nao` thì bạn kài đặt ở vùng đó.mục đích là để chuy tìm trang web nó yêu cầu trên khu vực đó mà :)
nếu đó để location thì đỡ rồi. Nhiều khi dịch nó ra nó chỉ có mỗi từ Nga. Bỏ vào location thì nó vào là không đc... nhiều khi gặp mấy task như vậy ko bik làm sao toàn cho qua. Để hôm nào nó ra lại chụp hình cho bạn xem

fake ip bang super hide ip dc ko cac ban !

làm thấy dễ quá mà ko có sock có thể hợp tác 6-4. có ai hơp tác ko nhĩ !

nếu đó để location thì đỡ rồi. Nhiều khi dịch nó ra nó chỉ có mỗi từ Nga. Bỏ vào location thì nó vào là không đc... nhiều khi gặp mấy task như vậy ko bik làm sao toàn cho qua. Để hôm nào nó ra lại chụp hình cho bạn xem
nếu nó bảo là vùng nga thì bạn kài đặt vùng nao` của nga cũng đc .thân

sao cứ đến bước 5 tìm cái link nó yêu cầu là ko sao tìm ra nhỉ, ctrl+f đến trang 10 lun cũng ko thấy , mấy task liên tục lun rồi nha

sao cứ đến bước 5 tìm cái link nó yêu cầu là ko sao tìm ra nhỉ, ctrl+f đến trang 10 lun cũng ko thấy , mấy task liên tục lun rồi nha
ko tìm dc thì phải bỏ thôi.bạn xem lại phần kài đặt vùng tìm kiếm

rốt cuộc cũng đi đến step cuối cùng, bao lâu thì bảng thông kê mới cho biết kq nv mình mới làm xong cậu

rốt cuộc cũng đi đến step cuối cùng, bao lâu thì bảng thông kê mới cho biết kq nv mình mới làm xong cậu
khi nao` họ xác nhận xong sẽ đc cộng tiền tùy lúc nhanh chậm khác nhau,yên tâm làm đúng sẽ đc cộng rup

Просматривайте страницу сайта не менее 60 секунд. Откройте другую страницу сайта.

dịch ra là

Lướt web ít nhất 60 giây. Mở một trang khác. (step 6)

vậy mình đứng ở step5 60s xong mới mở link mới hay mở link mới 60s rồi ctrl+1 qua step 7 nhỉ
theo clip la c1 nhưng đọc hiểu lại là c2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom