[profittask.com]_kiếm 2-5$/day rất đơn giản

nangkiemhung

Senior
Reactions
203
MR
0.001
X.com
Pay rồi nhé :) mới pay lúc 8h30 :)
ngon :)

Nhờ thớt cả thôi :D, à mà thớt ơi, sao mà mình làm cái kiểm tra task cho người ta, mình làm mấy cái luôn mà chưa lên $ vậy, đã vậy còn bị cảnh báo 2 cái nữa @@
kiểm duyệt đc 0.1rup/lần bạn làm sai nó trừ 0.1 >1.5 rup đó.mình ko thick làm kái đó lắm lên ko tìm hiểu
Mình yêu cầu từ tối hôm thứ 2 mà giờ vẫn chưa được pay, chán vãi :'(
tới ngày nó sẽ pay thôi ko cần gửi ticket ji` kả.site này support kém lắm.nhưng chưa bao h quyịt $ cả. :)

đã ref add YH thớt r đó
harryjamespottervippro
Mình đã ref
id : [email protected]
email: [email protected]
mong bạn hướng dẫn mình chút nhé
send mail mình ít sock nhé :3
Tiện thể bạn cho mình hỏi sao mà mới tả soft đăng nhập vào soft nó báo task completed rồi ko làm dc j cả nữa vậy @@!
2 tuần nữa mình mới chiến lại đc.h mình đang ôn thi
bạn làm muốn có task phải fake ip sang nga
bạn có thể đầu tư tiền mua sôck hoặc lấy free tại đây http://spys.ru/free-proxy-list/RU/

Có bạn nào chơi Pro cho hỏi
cái lỗi job này sai chỗ nào :Tới trang web đã được thực hiện từ các quảng cáo khối
thằng chủ job nó báo như vậy là mình làm sai chỗ nào

Có nghĩa là bạn đã nhấp vài site của chủ job mà nhấp vào khối quảng cáo, không phải từ kết quả tìm kiếm.Giống như Google Search bạn tìm 1 từ khóa gì đó thì có mấy trang quảng cáo nó hiện ở đầu tiên đó. Bên Yandex cũng có. Bạn xem kĩ lại nhé.

Có bạn nào chơi Pro cho hỏi
cái lỗi job này sai chỗ nào :Tới trang web đã được thực hiện từ các quảng cáo khối
thằng chủ job nó báo như vậy là mình làm sai chỗ nào

Có nghĩa là bạn đã nhấp vài site của chủ job mà nhấp vào khối quảng cáo, không phải từ kết quả tìm kiếm.Giống như Google Search bạn tìm 1 từ khóa gì đó thì có mấy trang quảng cáo nó hiện ở đầu tiên đó. Bên Yandex cũng có. Bạn xem kĩ lại nhé.

là sao bạn giải thích mình ko hiểu j cả
các nhiệm vụ khác mình đều làm như vậy và đều có tiền lâu lâu có mấy nhiệm vụ ko chấp nhận như vậy
còn nhiệm vụ kêu mình làm thiếu thời gian thì mình bjk thiếu còn nhiệm vụ này ko hiểu j cả @!@

là sao bạn giải thích mình ko hiểu j cả
các nhiệm vụ khác mình đều làm như vậy và đều có tiền lâu lâu có mấy nhiệm vụ ko chấp nhận như vậy
còn nhiệm vụ kêu mình làm thiếu thời gian thì mình bjk thiếu còn nhiệm vụ này ko hiểu j cả @!@
Chỉ click những link có số đc đánh dấu trong hình, còn vùng đỏ không được click. Mà đôi khi tụi nó chấm kì lắm. Sai thì cho qua, đúng thì nói sai. Cái này thinh thoảng thôi, không nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week