[profittask.com]_kiếm 2-5$/day rất đơn giản

khi acc kiếm đc trên 200rup thì nick của các bạn ''moderate'' các bạn có thể kiếm tiền bằng điều độ (như kiểu chấm bài thi ý)

sẽ đc 0.1 rup cho mỗi lần điều độ

ip us mình thử thay mà ko có tanks :(
mình tính nhé 5p 1 task đấy là nhanh rồi đó . 1 task dc 1,5 rúp
==>1 tiếng dc 18 rúp , 2 tiếng dc 36 rúp , 3 tiếng dc 54 rúp , 4 tiếng dc 72 rúp
==> 1 ngày cao nhất làm dc khoảng 2 $ là căng . nhưng vấn đề là ip us mnihf thay hoài mà ko có task nào cả =)) lên cái này
đúng là dành cho ng chuyên cần

Thớt có chơi ProfitTask Online (profittask.com/online)chưa thớt? Cho mình hỏi cái.
Lúc cái step yêu cầu mở 4 trang web chẳng hạn, mỗi web cho 1 cái screenshoot thì Online làm sao thớt. Hình như chỉ gửi ảnh được một lần thôi? (k nhớ kĩ tại có làm online 1 lần à mà chưa tới bước đó nữa)
Tại tính làm trên máy của chị, mà ngặt cái bã không cho cài thêm phần mềm -_- Ai biết chỉ mình với.

Thớt có chơi ProfitTask Online (profittask.com/online)chưa thớt? Cho mình hỏi cái.
Lúc cái step yêu cầu mở 4 trang web chẳng hạn, mỗi web cho 1 cái screenshoot thì Online làm sao thớt. Hình như chỉ gửi ảnh được một lần thôi? (k nhớ kĩ tại có làm online 1 lần à mà chưa tới bước đó nữa)
Tại tính làm trên máy của chị, mà ngặt cái bã không cho cài thêm phần mềm -_- Ai biết chỉ mình với.
mỗi step gửi 1 hình thôi bạn ạ.

Mọi khi sáng ngủ dậy là tiền về sao hôm nay thứ 7 rồi mà chưa thấy tiền về nhỉ?:confused::confused::confused:

bạn cứ mở 4 tab nhưng chỉ chụp 1 tab để gửi là đc.he

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week