Profitcentr - Site Nga ngon - Pay instant

đặt gạch mai reg

Gõ captcha vẫn là sướng nhất :binhsua01:

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

chẳng biết trả lời kiểu j đây :))

khoảng 30 WMR = 1 WMZ

theo mình thì 31, mấy đó :binhsua01:

https://login.wmtransfer.com/
<< sao mình login vào đây toàn báo lỗi
wmtransfer.com
<< login vao đay thi ko sao :-s

mình cũng ko biết, mình toàn dùng trang này my.wmtransfer.com

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

Gõ captcha vẫn là sướng nhất :binhsua01:

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

theo mình thì 31, mấy đó :binhsua01:

gõ cap thì là bền nhất rồi, chẳng qua ko đủ kiên nhẫn thôi =))

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

đặt gạch mai reg

ref luôn mất có 1' à, nhanh thì 30s

up cái topic

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

up cái nữa cho site ngon

Mình đã đặt RB tự động cho tất cả các ref, chỉ cần các bạn ref là sẽ tự động có Rb luôn (rảnh tay ghê :)) )

Mình biết rùi ;). Nói cho bạn chú ý để UP TOPIC ấy mừ :p

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

Chơi trang này lúc chạy ads của nó mà đổi xem cái khác thì nó không chịu đếm ngược ads cho mình nữa :(. Nhất là cái mục xem Mail @@. Chủ TOPIC có cách nào khắc phục không ? Chỉ mình với :D

có chứ bạn, lúc kích ads trong vòng 2s đầu bạn chuyển tab luôn là đc
View ads làm theo cách bạn thì ok :D. Nhưng đến mục view mail thì nó cứ hiện lên dòng màu đỏ @@. Phải click vào ads đó nó mới tiếp tục đếm ngược tiếp >.<.

mail cũng vậy mà, mình vẫn làm vậy thường xuyên

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

up .........

seo cũng nhanh đủ min pay mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom