Profit sau 2 năm đánh poker

À bạn hiểu sai ý mình rồi , cái mình nói với bạn @hoangca là 1 ví dụ về ranger hand của HUD ..........
Cái hand + này là mình nói về Reg và Fish và cách nhận dạng nó
Nếu bạn chỉ chơi nhảy $ và 0 có stragety thực sự thì làm sao nhận biết điều đó ? Ở 2 hand trên mình giải thích thêm tí thế này
Sau 1 tuần chiến ở 3.5$ mình note REG TAG ở màu xanh lá và player này thường check + 3bet shove với A2+ 22+ và mình sẽ Fold với A5o , v...v......
Còn với Fish or Maniac v.v..... Và lần đầu tiên đối đầu thì đa phần cứ cầm A2+ Shove , Call để có thể có thông số rõ về đối thủ
nhiều thể loại kiếm tiền nhỉ. thú thức mình HU kém. ko biết profit của bạn thế nào

nhiều thể loại kiếm tiền nhỉ. thú thức mình HU kém. ko biết profit của bạn thế nào
Mình bỏ Poker lâu rồi giờ lâu lâu vào cho vui thôi :D , hồi trước được bác fiolinh giúp đỡ nên đc tầm 4-5% Roi bên HU mirco .... Mình chuyển sang Forex vì cảm thấy Poker về tương lai thì nếu 0 theo Tour thì chẳng phát triển lâu dài được :D các loại kia toàn REG với REG thôi

Hnay chỉ grind hu buyin 3,5$
4 ván đầu thua liên tục mà ko nhảy buyin, sau khoảng 40 ván thì dư ra được hơn 10$ :)
Ở mấy buyin bé thì reg còn dễ đánh hơn là donkey, toàn bọn ngộ second pair mà bet tối tăm mặt mũi, rồi toàn dính 2 pair với triple oan :(

Hnay chỉ grind hu buyin 3,5$
4 ván đầu thua liên tục mà ko nhảy buyin, sau khoảng 40 ván thì dư ra được hơn 10$ :)
Ở mấy buyin bé thì reg còn dễ đánh hơn là donkey, toàn bọn ngộ second pair mà bet tối tăm mặt mũi, rồi toàn dính 2 pair với triple oan :(
thế là ngon rồi 40 ván dư 10$ ngày cố gắng đánh 400 ván là dư 100$ rồi

Như lời hứa, Up profit sau 1 tháng. Graph up theo date nên nhìn rất đẹp, còn up theo game tất nhiên là ruộng bậc thang. Profit này chưa tính rake, thêm cả rake, bonus 700$ nữa. Rơi vào 14k9

Screen Shot 2015-11-30 at 7.37.41 PM.png

Rút bớt về tiêu xài

Screen Shot 2015-11-30 at 1.00.54 PM.png

Mình ko phải player chuyên grind, ngày 8 tiếng làm ở văn phòng.

Last edited:
Rồi bao nhiu pro cũng chết vì poker :D

bắt chiếc vào xem giống của bác chủ thớt mà xem chả hiểu gì luôn bác giải thích hộ em cái . cái roi với cái profit là gì thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom