HYIP profit-real - profit-real.com - Nhận 5$ khi đăng ký, chấp nhận PZ, STP, LR, PM

đã đăng ký, vừa dep bonus nó cho vào xong. Hình như toàn PM thì phải.
id: leminhdang
bạn chủ topic ko nghiên cứu kỹ site này, nó mặc định BN 5$ vào PM nhé, các bạn vào
Exchange Center:

để ex sang LR

- - - Updated - - -

Account Balance: $0.05
$0.05 of SolidTrustPay

nó ramdom cổng hả ta
Exchange Center: mà ex sang cổng khác nếu bạn thích nhé,lục tung nó mới thấy , 5$ đó nó cho phép withdraw, nhưng ko biết nó có trả thật hay pending mãi mãi.

có rút được không mọi người. mình được 5$ PM.. ex sang LR.. rồi withdwar thử.. thấy pending.. ko bít có về ko :binhsua117:

có rút được không mọi người. mình được 5$ PM.. ex sang LR.. rồi withdwar thử.. thấy pending.. ko bít có về ko :binhsua117:
Nếu nó về thì sẽ liều chiến nó , lần đầu theo dõi 1 site hyip . ko biết ổn ko....

bác phải đầu tư chứ, ai nó cho ko đâu. Đầu tư rồi ex sang LR cũng được mà.
sao nó vẫn để with như bt nhỉ. thấy cái thông tin cập nhập của nó, hiu hiu quá. chưa dám mạo hiểm.

Hic, nó trả lại $ về blance . giờ dùng 5$ mua plan đầu tiên, mai tỉnh dậy hi vọng nó tính lãi ......

Hic, nó trả lại $ về blance . giờ dùng 5$ mua plan đầu tiên, mai tỉnh dậy hi vọng nó tính lãi ......

5$ đó nó bắt phải mua plan của nó chứ. Ai đời nó cho không mình. Min pay của tất cả các cổng thanh toán là 0.5$ nhóe :D
Cái thằng này có thể Exchange tiền rất tốt!

5$ đó nó bắt phải mua plan của nó chứ. Ai đời nó cho không mình. Min pay của tất cả các cổng thanh toán là 0.5$ nhóe :D
Cái thằng này có thể Exchange tiền rất tốt!
Mình biết rồi, nhưng thấy thông tin nó có vấn đề thì phải
Total deposited$ 1,035.00
Total withdraw$ 203.15

Từ chiều qua tới giờ, số tiền dep tăng đáng kể mà with thì ko thay đổi j hết. chẳng lẽ 1 site HYIP mà 1 ngày ko có ai đc nó thanh toán à ?

- - - Updated - - -

Bạn nào có proof site này pay thì up lên giúp nhé.

Mình biết rồi, nhưng thấy thông tin nó có vấn đề thì phải
Total deposited$ 1,035.00
Total withdraw$ 203.15
Từ chiều qua tới giờ, số tiền dep tăng đáng kể mà with thì ko thay đổi j hết. chẳng lẽ 1 site HYIP mà 1 ngày ko có ai đc nó thanh toán à ?

- - - Updated - - -

Bạn nào có proof site này pay thì up lên giúp nhé.
Tiền Dep toàn tiền Bonus nên số tiền Dep tăng lên nhưng số người Dep thêm ngoài tiền Bonus thì gần như ko có. Nên số người đủ min pay chỉ đếm trên đầu ngón tay. Số tiền pay của nó vẫn tăng hàng ngày đó. Nhưng tăng không đáng kể, chỉ vài USD/ngày
tiền bonus ko thì 10 ngày nữa may ra có proof.
Lượng Dep này thì site mới sống đc lâu. hihi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week