HYIP Profit Monster - profit-monster.biz

You have received a payment to your account :

Date: 3/12/2013 4:57 AM
Batch: 135296353
From Account: U7189408 (ProfitMonster)
Amount: $4.20

Sau 1 phút:

You have received a payment to your account U8877233 (Firerock):
Date: 3/12/2013 5:01 AM
Batch: 135296731
From Account: U7189408 (ProfitMonster)
Amount: $10.65
Memo: Withdraw to dollars from profit-monster.biz
Thank you.

haha buồn cười quá, hyip room có gì vào đấy, có người sẽ trả lời cho bạn
co j ma buồn cười . muôn hỏi j thi len hyiproom nhanh hon that . ban kia voi minh xin yahoo k phạ de hoi j ma khj nao LML kiem duoc site ngon BUZZ cho tien thui

chả biết nữa, thôi hok dám phán bừa đâu

của tớ cũng chưa biết sao, chờ hết plan rùi tính tiếp vậy

Last edited by a moderator:
Hihi, mình đã nói rồi mà, mình nghỉ ngay khi site đã trả hết ngày đầu tiên, tin sao được, RCB càng cao thì càng vỡ mồm mà. Chỉ khi nào nó trả hết sau 30 giờ mới là thành công!!!!
Hầu hết là những thanh toán từ Monitors thôi, hy vọng không ai mất nhiều tiền ở đây!!!!!!!!!!!!!!

hix mất hơn 5 $.... hôm nay đi làm 5h mới về,, đi nhậu h mới tới nhà ko kịp rút luôn

hix mất hơn 5 $.... hôm nay đi làm 5h mới về,, đi nhậu h mới tới nhà ko kịp rút luôn

Bạn cũng thấy rồi, thằng iris bảo mình là chỉ dụ newbie, dụ gì chứ khi mình không chào hàng RCB, ở Việt Nam chỉ có Goldvote, RecordHYIP và HYIPnew là tốt nhất thôi, site này còn thua cả site hàng giờ của mình.

Nó chạy nhiều hơn 4 ngày rồi có sao đâu, chỉ rắc rối chút về deposit thôi

Mình thấy cũng lạ, tại sao cùng là người việt mà cứ ép nhau, thật là hết chỗ nói, chắc tại mình là mới ở đây và không là monitor thôi, mình sẽ nhờ cậu Goldvote giúp vậy.

Tạo topic toàn bị các monitor phản đối!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mặc dù về thời gian, nhiều site mà mình đang đẹp vẫn chạy rất lâu!!!!!!!!!

ta ko bị nỗ , nhưng quá đen , gần 10 củ sau 3 ngày gián mắt màn hình máy tính rút tien, lãi 40k vnd :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back