Help profit >1000% /weeks

Status
Not open for further replies.

jetleeacb

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Đầy là hình ảnh (do mình ko up lên trực tiếp host này được)

3 tuần rồi mình có công việc bận nên ít onl. Các bạn lớp cũ vù lớp mới trong tuần này tiếp tục học tiếp forex nhé. Đa số các thành viên làm ít tâm huyết quá. Chỉ được 4 bạn là chăm chỉ xíu.

Lần này mình sẽ training kĩ hơn rút kinh nghiệm lần đầu. các bác nào có tâm huyết muốn bắt đầu sự nghiệp với forex thì cứ đăng kí.

Forex ko phải là nơi làm giàu , mà nó chỉ là tăng thêm thu nhập thôi (...)

Last edited by a moderator:
Bá đạo vậy sao, hơn cả đi ăn cướp người ta rồi :binhsua41:

hic.... mọi ngày vẫn có vào chơi nè... nhưng không tính toán... tại dạo này bận quá không có thời gian tìm hiểu thêm, chắc phải hết tháng 11 mới có thời gian tìm hiểu kỹ được :(

Ghê vãi bác chơi sàn nào leverage bao nhiêu mà toàn chiến 10, 20 lot không vậy, sợ quá. Em cũng đang tập tọe scalp mà mới đánh 0.05 lot thôi đã run tay lắm rồi. Cháy acc real 1 lần lại phải quay về tập demo.

Cho em đăng kí 1 chân theo học lớp bác với, kiến thức cơ bản cũng có chút xíu nhưng cần học hỏi thêm.
YM như nick forum.

cho 1 vé học với....thường thì train vào thời gian nào vậy..........cho cái Yh

Mấy bạn đừng thấy tk của ngta mà ham, chơi kiểu Scalping là cực kì nguy hiểm, hãy xem túi tiền của mình có bao nhiêu rồi hãy liều.

Mình đăng ký nhé, khi nào thì bắt đầu vậy bạn.
Y!H: nam_uknow

Cho xin 1 slot nhé chủ thớt. Yahoo: ng_quangphuc

Mấy bạn đừng thấy tk của ngta mà ham, chơi kiểu Scalping là cực kì nguy hiểm, hãy xem túi tiền của mình có bao nhiêu rồi hãy liều.

Muốn thành pro thì phải nắm bắt thạt tốt thị trường, muốn nắm bắt tốt thif chơi scalping. ...

Mình chỉ đào tạo lý thuyết, chỉ các bạn nhận biết hoạt động thị trường, tuỳ theo khả năng, thời gian của mổi bạn mà tự chọn cho mình system riêng...

Theo dự tính của mình từ bắt đầu từ : thứ 3 (6/11) tầm khoảng 19:30-12:30 hoac 20:30-21:30 .. các bạn chọn giờ phù hợp nhé.

cho theo học hỏi kinh nghiệm với: Yahoo: lev.tin

20:30 tối nay online yahoo học tập phải không thớt? :binhsua119:

Forex ko phải dễ nhưng khuyến khích những ng có điều kiện hãy nghiên cứu forex, càng nhiều ng giỏi forex thì VN càng có cơ hội thoát nghèo.

Thớt còn mở lớp hem?...Nếu còn thì cho mình đăng kí 1 chân. Y/H: heart_kruzza. :)

Chủ thớt chắc dạo này bận ko lên mạng rồi, ai có yahoo chủ thớt xin cái nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week