SCAM profinanceworld-profinanceworld.com

Status
Not open for further replies.

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.721
Chat with me via Yahoo Messenger
Haha , thì thấy lạ sao 0$ withdraw mà nhiều người lao vào quá thôi mà . Chứ hôm qua site vừa ra mình cũng ném 10$ vào đây test ;)

Anh tìm lại các post của em, cách đây khoảng 3-4 tuần thôi, em có phân tích khá rõ tại sao nó trả cho monitor mà tiền withdraw lại không tăng.

Anh tìm lại các post của em, cách đây khoảng 3-4 tuần thôi, em có phân tích khá rõ tại sao nó trả cho monitor mà tiền withdraw lại không tăng.

Anh tìm bài viết rồi nhưng ko thấy , tý tìm lại !

Rất nhiều site cũng ko tăng khi trả cho monitor mà .Nhưng nó có test vài $ withdraw . Còn trang này nó để 0$ , làm cho những người đầu tư ko thực sự tin tưởng lắm :)) Hôm qua anh cũng đầu tư 10$ vào trang này , mình bỏ 10$ test lại khác nhưng thấy mọi người 0$ mà ào ào lao vào nên mới lạ thôi , chẳng may chức năng withdraw chưa được test lại bị lỗi thì newbie forum này chết hết . Thấy các anh chị thân thuộc ào ào vào cũng vào theo :))

mrlamhip

Senior
Reactions
74
MR
0.000
Chat with me via Skype

Rất nhiều site cũng ko tăng khi trả cho monitor mà .Nhưng nó có test vài $ withdraw . Còn trang này nó để 0$ , làm cho những người đầu tư ko thực sự tin tưởng lắm :)) Hôm qua anh cũng đầu tư 10$ vào trang này , mình bỏ 10$ test lại khác nhưng thấy mọi người 0$ mà ào ào lao vào nên mới lạ thôi , chẳng may chức năng withdraw chưa được test lại bị lỗi thì newbie forum này chết hết . Thấy các anh chị thân thuộc ào ào vào cũng vào theo :))
Anh nói thế thì chết các newbie như em rồi :m048:

Đó là từ tối qua đến sáng nay vẫn 0$ , còn bây h có 2$ do GoldVote.Org forum mình withdraw rồi mà .

Anh em cứ bình tĩnh , nhưng lần sau mình nghĩ cái chức năng withdraw nó test đã thì mới thi nhau lao vào mỗi người vài chục $ như vậy . Chuyện gì cũng có chẳng may :D

Last edited by a moderator:

http://mmo4me.com/showthread.php?63523-Perfect-Investment-perfectinvbiz&p=1295811&viewfull=1#post1295811

Đây anh ạ, em search luôn cho anh khỏi mất công tìm.

vnpt289

Senior
Reactions
83
MR
0.001
Đó là từ tối qua đến sáng nay vẫn 0$ , còn bây h có 2$ do GoldVote.Org forum mình withdraw rồi mà .

Anh em cứ bình tĩnh , nhưng lần sau mình nghĩ cái chức năng withdraw nó test đã thì mới thi nhau lao vào mỗi người vài chục $ như vậy . Chuyện gì cũng có chẳng may :D

Cũng không hẳn là tự nhiên thấy 0$ mà lao vào. Tại hôm qua nó mới ra thấy monitor add nhiều lại dep ầm ầm nên tranh thủ chiến lẹ. Nhiều khi ăn sớm lại hay chứ chờ có withdraw rồi mà nó scam thì cũng toi cơm. Biết chờ 2 3 ngày cho có with là tốt nhất nhưng thấy tình hình nó trả cho mo như vậy nên nghĩ nó ko scam sớm chơi tới luôn :D.

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Site tốt, add mấy tiếng rồi nhưng bận quá chưa kịp đưa lên đây, may có capchavietnam đưa lên rồi. Rất nhiều monitor cho a e tha hồ lựa chọn RCB :)

GoldVote.Org's Deposit:

Date: 7/23/2012 1:35 PM
Batch: 104342239
Sent To: U0066344 (ProFinanceWorld)
Amount: $150.00
Memo: Deposit to ProFinanceWorld - profinanceworld.com User GoldVote.Org

Ko thích monitor mà đi vào site inves post mà nói kiểu này. x-(

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ko thích monitor mà đi vào site inves post mà nói kiểu này. x-(

Làm gì đến nỗi phải bực tức vậy?

Chỉ là việc nó sao, nghĩ gì mình nói vậy. Hay cậu muốn bỏ cái chỗ RCB kia đi để a e newbie ko biết gì? rồi tới lúc biết họ nghĩ sao?

a e cho ý kiến thêm, để nếu thực sự không hợp lý mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau.

Cũng không hẳn là tự nhiên thấy 0$ mà lao vào. Tại hôm qua nó mới ra thấy monitor add nhiều lại dep ầm ầm nên tranh thủ chiến lẹ. Nhiều khi ăn sớm lại hay chứ chờ có withdraw rồi mà nó scam thì cũng toi cơm. Biết chờ 2 3 ngày cho có with là tốt nhất nhưng thấy tình hình nó trả cho mo như vậy nên nghĩ nó ko scam sớm chơi tới luôn :D.

Mình cũng nghĩ thế nên mới đầu tư nhỏ vào :D Sau cái lần thằng genius làm ăn như vậy mà ngày đầu tiên đã scam , mình thấy thiếu tin tưởng khi đầu tư vào site hyip mới mở . Nhưng nghĩ lại thấy cái thằng Genius chỉ là con sâu làm giàu nồi canh , nếu cứ bị nó ám ảnh thì khó mà lãi được nhiều . Thế nên mỗi site mới mở , mình cảm thấy uy tín thì đều cho 1 ít vào test , quan sát cách làm ăn của nó trước mới dám đặt nhiều , chẳng may mất cũng ko tiếc !

loimuonnoi

Verified
Reactions
533
MR
2.000
naboda tiếp tục phát huy:binhsua95:

Chỉ là việc nó sao, nghĩ gì mình nói vậy. Hay cậu muốn bỏ cái chỗ RCB kia đi để a e newbie ko biết gì? rồi tới lúc biết họ nghĩ sao?

a e cho ý kiến thêm, để nếu thực sự không hợp lý mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau.

Mình nghĩ không nên làm như vậy, bởi vì kiếm ref là một hình thức kiếm tiền . Vào topic người khác đang làm ăn để lôi kéo thì mình thấy không được hay lắm . Mặc dù nói là để newbie hưởng mức RCB cao hơn nhưng giả sử topic này của cậu , bị một admin monitor khác có RCB cao hơn vào lôi kéo thì cậu có thấy tức không . Và nếu topic của anh em trong forum này đều bị admin các trang monitor vào lôi kéo thì chắc chắn mọi người sẽ chạy sang hết các trang monitor bởi vì nếu làm ref cho chủ topic giới thiệu chỉ đc dưới 100% và cuối cùng sẽ không có ai còn hứng up bài nữa

Nói vậy nhưng mình góp ý cho các bạn monitor , bán tip Hyip .....

Ví dụ như admin monitor thì mỗi ngày các bạn cập nhật chữ ký trả rcb cao cho những trang hyip này , trang hyip nọ . Liệt kê tất cả các trang mà bạn muốn quảng cáo ra kèm theo mức RCB bên cạnh.

Còn bán tip Hyip thì cũng tương tự , mỗi ngày vào cập nhật chữ ký liệt kê hết các trang Hyip đang có tip ra . Đảm bảo ai cần nhìn thấy sẽ vào mua ngay , nếu chỉ quảng cáo trên yahoo hay tiện thể nói ở đâu đó thì có thể người cần sẽ không biết mà mua , người ko cần thì ko thèm để ý.

Tất cả thông tin quảng cáo ở chữ ký cần được trình bày một cách nổi bật so với các chữ ký khác để mỗi khi nhìn thấy bài viết sẽ đập ngay vào mắt người xem những thông tin đó !

Muốn bỏ RCB thì sao phải ghi RCB ở #1 làm gì =)) cậu cứ gán cho newbie ko biết gì nghe hay thiệt. :binhsua146:

Lại thích tranh cãi nhau về vấn đề RCB này à ? Có rules rồi nhé, ai làm sai rules là ra đảo đấy nhé, ai thích cãi nhau tiếp thì cứ việc, tôi rình đông đông rồi cho ra đi hết 1 lượt.

Muốn bỏ RCB thì sao phải ghi RCB ở #1 làm gì =)) cậu cứ gán cho newbie ko biết gì nghe hay thiệt. :binhsua146:

:P zị thui, ai biết nhiều hưỡng nhiều, ai biết ít hưỡng ít, quan trọng là cã nhà cùng vui :dance:

rút kinh nghiệm rồi nhé, có 1 site gi đó, mới mới, thấy có bạn giới thiệu rồi, mình im như thóc ko hé răng luôn, chờ mai có proof lên quăng phát, hết trách nhiệm :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,475
176,994
Latest member
tuntran111

Most viewed of week