• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Professional mmolion lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Tiện thể cho nhắn ké 1 tin với em HOTGIRL trong 4r có yh: lunioluny

A có mượn của e 7Ap và hẹn 10 ngày trả e a trả biết đủ 10 ngày chưa nhưng dạo này a bận làm ngày tối đi học! nên khi nào e lấy thì pm anh vào phone theo chữ ký nhé!....Dạo này ít có time lên mạng nên e phải pm anh trước. Chứ a k biết mà lên lại có Topic ntn thì chít! Thank e gái Xinh sắn đã giúp đỡ a lúc khó khăn! Hiện tại a chưa có Ap nên a gửi e vào DAB,,,Còn e có Ap mún bán thì sell a lun!

Khả năng là bác kia bị mất nick hay thế nào ấy chứ. Chứ nếu mà scam đã ỉm đi rồi, làm gì có bài post từ giã mmo kia nữa
Đấy là topic em kêu bác ấy vào xác nhận thôi, scam bây giờ có có gì mà không nói được đâu cậu!

thằng này mình thấy nó nghi nghi ko ngờ scam nhanh thế......................
nó spam ghê vãi...3 tháng lên nick xanh :))

Thành scammer chỉ vì $20 ... $20 xài được mấy ngày ? ... hết $20 thì làm gì tiếp ?...

Lên đc Pro chắc cũng hoạt động sôi nỗi hay chỉ đi spam chém gió lên cấp ...

Cho dù hoàn cảnh thế nào đi nữa cũng đừng đổ thừa nó đến nỗi đi lừa đảo người khác ...

Không ai vô dụng cả chỉ vì lười nhác mún ăn mà ko mún làm há miệng chờ sung ...

Chúc bác lên đường bình an và suy nghĩ lại hành động của mình.

Vài điều gửi đến mọi người

Đầu tiên mình xin thành thật xin lỗi chủ thread vì đã scam cậu !

Từ nhỏ đến lớn mình là 1 kẻ vô dụng , không giúp gì được cho gia đình . Ngày đầu đến với thế giới mmo này mình cảm nhận được 1 tương lai mới . Mình thấy rất ngưỡng mộ cái pro , rất ngưỡng mộ các even chia tay của các pro , nhưng không ngờ bây giờ mình lại rời mmo trong trường hợp thế này .

Mong chủ thread và mọi người tha lỗi cho mình . Mong chủ thread để lại số LR để mình có thể hoàn trả số tiền khi có điều kiện trong thời gian sớm nhất !

Mong các mod và admin banned forever nick này ! Thật sự giờ mình rất xấu hổ ! Mong 1 ngày nào đó mình trở lại và góp sức công có ích cho thế giới mmo này !

-> nước mắt cá sấu chăng?

thằng này mình thấy nó nghi nghi ko ngờ scam nhanh thế......................
nó spam ghê vãi...3 tháng lên nick xanh

Không biết nó còn bao nhiêu cái nick xanh như thế nữa ! :binhsua76:

ẹc, vì 20$ mà thành scam, cậu này đường cùng rồi hay sao ấy, lòng tham nổi lên làm cho tâm bất chính.
CHia buồn cùng chủ thớt

ngựa quen đường củ kẻ ăn cắp vẫn là kẻ ăn cắp

nick xanh là quái gì chứ...toàn spam, nick tui dk 1 năm cùng lúc với bác vinhkhanhpy mà tui còn đen nè :))

chuyện thế này rồi, bjo nói cũng không giải quyết đc gì, hy vọng mmoline giữ lời hứa là sẽ hoàn lại cho thớt khi có thể, mong là như vậy !

lịch sử đã có 1 thằng profession scam rồi, thằng này là thứ 2, chưa thấy master scam :|

coi chừng mod scam đấy :m131: close nhé ! Yên bình nhé anh bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,073
Latest member
bauvipdz
Back