Probux từ chối add fund paypal vẫn trừ 1$ trong tài khoản ACB

taychoiso1

Senior
Reactions
83
MR
0.000
Hôm nay mình add 20 USD vào probux nhưng bị denied, thằng paypal vẫn trừ tiền trong tài khoản ACB của mình. Các bác có biết lý do tại sao không

Thế thì tiền sẽ quay lại tài khoản thôi.
không biết nó có trả lại cho mình không thì không biết, 1$ cũng chẳng đáng bao nhiêu nhưng đề phòng sau này nó lại xảy ra 1 lần nữa thì chắc mình phải gửi mail cho nó

không biết nó có trả lại cho mình không thì không biết, 1$ cũng chẳng đáng bao nhiêu nhưng đề phòng sau này nó lại xảy ra 1 lần nữa thì chắc mình phải gửi mail cho nó
cái đó không phải probux nó lấy đâu, tháng sau ngân hàng nó trả lại cho bạn thôi

cho mình hỏi thêm là ngoài tiền thằng probux nó lấy của mình là 6% nếu như add fund qua paypal thì thằng paypal nó thu của mình bao nhiêu nữa, vì hôm nay mình add fund là 20 USD và thằng probux đã tính 6% là 21.2 USD rồi, mình kiểm tra lại tài khoản ACB thì thấy có thêm khoản 1 USD. Mong các bác đã từng chuyển paypal cho thằng probux rồi cho mình xin chút thông tin
cảm ơn các bạn

đã bảo $1 sẽ được trả lại mà

Còn bạn mất bao nhiêu thì nó hiện rõ rồi 21.2 đó

đã bảo $1 sẽ được trả lại mà

Còn bạn mất bao nhiêu thì nó hiện rõ rồi 21.2 đó
Quên không nói với các bác, giao dịch đầu tiên mình thực hiện bị thất bại, giao dịch thứ 2 thì thành công, đã có tiền trong probux, nhưng về khoản 1 USD mình vừa mới check lại tài khoản ACB thấy có 2 khoản 1 USD, là ngày 11/2/2014 và ngày hôm nay 3/3/2014, hóa ra là hôm trước mình cũng add 5 USD vào thằng probux. Tính đến thời điểm này là có 2 khoản 1 USD thấy ghi trong chi tiết giao dịch là chuyển cho thằng paypal, chắc tình trạng này phải gửi mail cho thằng paypal để hỏi chõ rõ thôi.
Cảm ơn các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom