SCAM Probux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

apple2013

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chào các bạn hôm nay mình sẽ giới thiêu cho các bạn một trong PTC cực kỳ uy tín trong năm 2013, đó là probux một site ptc được đánh giá rất cao trong cộng đồng PTC và hiện nay Probux vẫn thanh toán tiền đều đặn cho mình. Đây là số tiền mình nhận được trong tháng vừa rồi cũng tạm tạm gần 50usd mình cũng mới chơi được khoảng 3 tháng đó nha.

-Về cách thức tham gia kiếm tiền online thì đầu tiên các bạn có thể đăng ký tại đây.
Công việc là mỗi ngày bạn chỉ dành vài phút vì công việc này có phần mềm giao diện hết sức đơn giản hổ trợ. Công việc trong Probux chủ yếu là click xem quảng cáo và trả tiền cho người xem qua paypal điều này mình sẽ đề cập sau. Vậy làm sao để kiếm tiền, bạn hay đọc kỹ những nội dung sau:
- Khi bạn mới đăng ký, bạn là thành viên Standard(có thể hiểu là thành viên miễn phí), mỗi ngày bạn đăng nhập vào web, và click vào View Ads nó sẽ hiện thị cho bạn khoảng 10 quảng cáo gía 0.001$ và 4 quảng cáo giá 0.01$, bạn hãy click lần lượt tất cả quảng cáo đó, như vậy mỗi ngày bạn sẽ kiếm được tối thiểu là 0.05$, quá ít đúng không bạn? Nhưng bạn đừng vội nản lòng, hay đọc tiếp nha vì tiền mình kiếm được chủ yếu nhờ vào số lượng ref mình thuê trên probux (giá thuê 0,2 USD 1 tháng nếu đầu tư sẽ mau thu về lợi nhuận hơn và mình sẽ hướng dẫn cách đầu tư mà bạn sẽ không tốn 1 xu nào cả mình sẽ hướng dẫn ở phần sau) và ref mình giới thiệu trực tiếp nếu bạn là thành viên miễn phí thì bạn chỉ được phép thuê 200 ref từ probux và 100 ref trực tiếp mà thôi. Khi nâng cấp lên thì được 1000 ref từ probux các bạn thử tính xem 1000 ref mỗi ngày 1 ref click 4 cái thì bạn sẽ có bao nhiêu nào: 1000x4x0.01 x30=1200 USD 1 tháng ( nếu bạn là thành viên nâng cấp ) mình trừ hao 600 USD thôi vì không phải ai cũng làm việc này đều đặn chăm chỉ mỗi ngày như các bạn.

- Còn việc thanh toán thì mình sẽ được nhận tiền qua paypal đây là ngân hàng trực tuyến hàng đầu của thế giới mình sẽ hướng dẫn cụ thể hơn cho bạn nào đăng ký ở mình bạn chỉ tốn 50k để có thẻ visa và tài khoản ngân hàng này bạn nào quan tâm thì ref mình, và để lại id của ref đó và mail mình, hiện mình có một số chiến thuật đầu tư hợp lý bạn sẽ không phải tốn tiền đầu tư nào vì mình chỉ lấy tiền bên trang khác và bù qua trang này trong vòng 3 tháng các bạn sẽ có tiền từ probux, mình sẽ gửi phần mềm hổ trợ để các bạn click tự động đỡ tốn thời gian các bạn chỉ việc mở phần mềm sáng vào khoảng 8h cùng 1 tách coffe sáng và chạy là xong ngồi đếm tiền he he.
Đây là địa chỉ mail của mình: [email protected] chúc các bạn mau giàu có.

hantu

Senior
Reactions
211
MR
0.000
nữa hả :eek:
fake mẹ cái proof mà up cho nó hợp lý vào !
nói ít thôi luyên thuyên vẽ vời

Last edited:
Reactions
21
MR
0.000
các bạn thử tính xem 1000 ref mỗi ngày 1 ref click 4 cái thì bạn sẽ có bao nhiêu nào: 1000x4x0.01 x30=1200 USD 1 tháng <<<

Nữa zzZ
lại ông này
Sao hôm trước bảo kiếm 308$ 1 tháng cơ mà =))) Sao hôm nay có 50$ vậy :o

Thôi thớt à .... Cao quá thì không lấy được uy tín .... Giờ lại thấp để thêm niềm tin à
Hôm trước thi fake cái proff ở ASHT gì gì đó

Giờ lại tìm cái proff GMT +7 nữa à ...anh em MMO cáo lắm thớt ạ :|

Không dễ xơi đâu =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member