Ask Pro vào giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

xyz1988

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình đang muốn gõ lại capcha nhưng ko bik tình hình hiện của capcha ntn vì mình ít có time để theo dõi và xem hết các vấn đề chung chung nên lập topic mạn phép hỏi vài vấn đề cốt yếu thôi , mn giúp đỡ mình nhé
1. Pix có cho tạo acc mới ko , rate thì ntn , và acc mới 1k code đầu là 0.5$ phải ko ? :oops:
2. 3g có dùng để gõ capcha đc nữa ko , dạo này nghe nói mạng 3g như *beep* , ko bik còn hack đc nữa ko vì mình chỉ có thể dùng 3g thôi :( nếu còn hack đc thì dùng mạng nào là tối ưu nhất , 1 tháng tốn bn để đk gói có thể hack mạng đc , hình như gói 70k/tháng bh ko hack đc phải ko :D
3. Proxy bh nên xài cái nào cho hiệu quả vì vốn mình bh hoàn toàn ko có cái gì cả , ae có thể liệt kê ra những cái để mình có thể bắt đầu hoạt động capcha đc k , điển hình như soft , proxy bla bla . . . . . , còn id thì mình nghĩ chắc phải tạo mới thôi chứ ko có $ để mua id :(
4. Mình muốn mua 1 cái laptop cũ tầm 3-4tr ko bik có đủ để làm capcha ko , ko bik cấu hình đc ntn nữa .
5. Ngoài pix ra còn dự án nào ổn nữa ko m.n , trước đây mình toàn gõ pix với mega :p
Thanks mn xem tin ^_^

1: pix cho tạo acc k invi nhé, 1k code đầu dc 0.5. từ code thứ 1001 thì tính theo pri, giờ vang vẫn dc hưởng 1k/1$.
2. 3g gõ thì dc nhưng tốn tiền , mà pix go bằng 3g chắc chắn chậm hơn ngta, phải dùng proxy mà,với lai bữa thử go pix bang 3g tốn tien nhiu quá, gõ mega thì lai k tốn nhieu, tốt nhat keo 1 dây adsl về mà gõm 165k gõ thoải mái roi
3.soft để gõ pix thì dùng xuanduc hoac bubu, mà bubu het dang ký dc r , chắc ban phải dung xuanduc thôi. proxy thì tùy loại share private đủ thứ, cái này google nhé
4:captcha thì máy cấu hình thế nào cũng làm dc, miễn zô mạng dc thì gõ dc thôi
5 giờ ngoài pix có thêm ggs cũng được đấy

1: pix cho tạo acc k invi nhé, 1k code đầu dc 0.5. từ code thứ 1001 thì tính theo pri, giờ vang vẫn dc hưởng 1k/1$.
2. 3g gõ thì dc nhưng tốn tiền , mà pix go bằng 3g chắc chắn chậm hơn ngta, phải dùng proxy mà,với lai bữa thử go pix bang 3g tốn tien nhiu quá, gõ mega thì lai k tốn nhieu, tốt nhat keo 1 dây adsl về mà gõm 165k gõ thoải mái roi
3.soft để gõ pix thì dùng xuanduc hoac bubu, mà bubu het dang ký dc r , chắc ban phải dung xuanduc thôi. proxy thì tùy loại share private đủ thứ, cái này google nhé
4:captcha thì máy cấu hình thế nào cũng làm dc, miễn zô mạng dc thì gõ dc thôi
5 giờ ngoài pix có thêm ggs cũng được đấy
oh,cám ơn bạn nhé,giải thích đầy đủ quá :) :D

Mình đang muốn gõ lại capcha nhưng ko bik tình hình hiện của capcha ntn vì mình ít có time để theo dõi và xem hết các vấn đề chung chung nên lập topic mạn phép hỏi vài vấn đề cốt yếu thôi , mn giúp đỡ mình nhé
1. Pix có cho tạo acc mới ko , rate thì ntn , và acc mới 1k code đầu là 0.5$ phải ko ? :oops:
2. 3g có dùng để gõ capcha đc nữa ko , dạo này nghe nói mạng 3g như *beep* , ko bik còn hack đc nữa ko vì mình chỉ có thể dùng 3g thôi :( nếu còn hack đc thì dùng mạng nào là tối ưu nhất , 1 tháng tốn bn để đk gói có thể hack mạng đc , hình như gói 70k/tháng bh ko hack đc phải ko :D
3. Proxy bh nên xài cái nào cho hiệu quả vì vốn mình bh hoàn toàn ko có cái gì cả , ae có thể liệt kê ra những cái để mình có thể bắt đầu hoạt động capcha đc k , điển hình như soft , proxy bla bla . . . . . , còn id thì mình nghĩ chắc phải tạo mới thôi chứ ko có $ để mua id :(
4. Mình muốn mua 1 cái laptop cũ tầm 3-4tr ko bik có đủ để làm capcha ko , ko bik cấu hình đc ntn nữa .
5. Ngoài pix ra còn dự án nào ổn nữa ko m.n , trước đây mình toàn gõ pix với mega :p
Thanks mn xem tin ^_^
1. đúng
2. đuợc
3. có 4 loại
- prative - max
- share- cùi nhưng cũng ok
- free - bỏ thời gian và công sức cũng đuợc vào con ok
- ăn xin - loại này ok đấy.. :p
4. 1-2tr cũ cũng đầy.. 3-4tr là pentum gõ ok rồi
5. cạp nói riêng thì pix xếp thứ 1.
cái gì cũng có bão..
quan trọng là biết cách sống với nó thì mới làm đựoc

Thanks mn xem tin ^_^
khuyên bạn ko nên mua laptop gõ pix nhé,mua cái máy bàn cũ cũng được
mà được cái laptop có câu được wifi nếu xài chung.thôi thì tùy chọn,được cái này mất cái kia.

Thanks mn xem tin ^_^
Bác đầu tư gần n chục triệu rồi !

Em là newbie cap . cho em hỏi ngu tí ạ ! là 9 proxy thì gõ 9id hay sao ?
Và nếu cày từ đầu thì bao nhiêu id thì là vừa ạ ?

1 proxy log dc 1 id, thêm 1 ip chính của ban nữa là 9 proxy log dc 10.còn bao nhiu id thì vừa cái này khó nói lắm,. pix nó load k ổn định, có khi thế này thế kia, mún thì vào topic update tình hình xem rồi log cho vừa với speed cua mình rồi chiến

Speed trung bình của bạn là bao nhiêu? Nói ra để mình ước tính xem.

gan 1 ngin code 1 gio thi may id anh ?

Như vậy là speed của bạn tầm 16-17. Làm tầm 7h sáng đến 9h tối, pix load rất thất thường. Nhưng thường load nhanh hơn vào buổi trưa và chập tối. Thời gian này bạn log tầm 30-35 id gõ là đẹp. Nhanh chậm tùy vào đó mà thêm hoặc bớt acc. Đến tối load nhanh hơn thì giảm tiếp. Sau khi pix pay (lúc 10h lúc 9h PM) thường nhanh đột biến, có lúc 1id = 3sp, lúc đó bạn log 5-6id gõ là được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,847
172,927
Latest member
huyhoang2022

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week