[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.

make4me

Hero
Reactions
442
MR
0.008
Chat with me via Skype
Tiền Ref của mình ko bị hack nhưng vì chưa đủ min pay nên cũng về MO luôn :( Nó không cộng cho mình mà nó cho về 0 luôn. :binhsua137:

Tại sao e khi bật soft thì NIS nó xóa luôn vậy, như là có gì gửi lên mạng là nó xóa luôn vậy. làm e phải tắt 1 số chức năng quan trọng nhất của NIS đi, pm diệt virus coi như là k0 có rồi còn gì. :binhsua163:

Tắt NIS đi. Nó hay nuốt tool, soft, game :D

Bị nuốt thì bật NIS lên, chọn advance -> quarantine -> chọn soft bị nuốt -> option -> restore = OK

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.318
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Xử lí nhanh một số trường hợp :
+hoangbach1994 ---> baned 1 day: Reson: kit động- comment gây phản cảm- gây war.
+Sẽ xóa những comment không liên quan đến UPDATE TÌNH HÌNH LOAD VÀ PAID.
+Các vấn đề về- hacker - và bảo mật một người tránh nhắc đến trong topic này.
Về chang LR các bạn vui lòng qua
http://mmo4me.com/showthread.php?10...R-trong-Megatypers-thi-can-doc-cai-nay/page16
để được trợ giúp.Hạn chế than vãn.
+Các bạn update tình hình hạn chế shown Speed cá nhân dạng khủng (shown ở chế độ sp/id sẽ tốt hơn) tránh gây kít động dẫn đến war.
Sẽ xử lí thêm các tình trạng spam trong topic này bằng hình thức (baned 3day (tùy mức độ)- cảnh cáo INBOX)
Mọi tình tiết về tình hình users spam hay war các bạn chịu khó inbox mình mình sẽ xem xét và xử lí.!

Xử lí nhanh một số trường hợp :
+hoangbach1994 ---> baned 1 day: Reson: kit động- comment gây phản cảm- gây war.
+Sẽ xóa những comment không liên quan đến UPDATE TÌNH HÌNH LOAD VÀ PAID.
+Các vấn đề về- hacker - và bảo mật một người tránh nhắc đến trong topic này.
Về chang LR các bạn vui lòng qua
http://mmo4me.com/showthread.php?10...R-trong-Megatypers-thi-can-doc-cai-nay/page16
để được trợ giúp.Hạn chế than vãn.
+Các bạn update tình hình hạn chế shown Speed cá nhân dạng khủng (shown ở chế độ sp/id sẽ tốt hơn) tránh gây kít động dẫn đến war.
Sẽ xử lí thêm các tình trạng spam trong topic này bằng hình thức (baned 3day (tùy mức độ)- cảnh cáo INBOX)
Mọi tình tiết về tình hình users spam hay war các bạn chịu khó inbox mình mình sẽ xem xét và xử lí.!

=)) Trùm spam saigonit tuy spam nhưng không spam =))

Hic hôm nay mega thả rùa nữa rồi

mruk

Junior
Reactions
32
MR
0.027
Thông báo với các ae mình vừa bị trojan nhảy vô lúc gõ protyper (đang dùng Avast Internet Sercurity có bản quyền đàng hoàng nhé)
quên mất ko chụp lại màn hình:binhsua136:nó ghi là xuất phát từ trang của pro

cho nên là ko phải do soft gì nhé:binhsua140:

=)) Trùm spam saigonit tuy spam nhưng không spam =))

Hic hôm nay mega thả rùa nữa rồi

Up cho bác cái tình hình Load 5 ids spd 15 nè

- Tất cả các cm của em đều có liên quan tới topic, có thể bác chưa nắm hết tình hình =))
- Spam là phạm Rule, nếu em là Super Spam thì giờ đâu có reply được cm của bác =))
- Chữ ký Mod Themem đã nói lên vấn đề, rule là áp dụng chung không ngoại trừ ai =))

P/s: bác còn ý kiến gì hem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week