SCAM pro-traders - pro-traders.biz

Status
Not open for further replies.
ae cho mình hỏi,định cheat acc của thằng all-hiyp,ko biết lập acc mới,clear côkie,dùng các tk lr khác nhau,đổi ip bằng cách reset modem liệu có ổn ko nhỉ?

ae cho mình hỏi,định cheat acc của thằng all-hiyp,ko biết lập acc mới,clear côkie,dùng các tk lr khác nhau,đổi ip bằng cách reset modem liệu có ổn ko nhỉ?
cheat cái gì mà cheat :binhsua12:

nó làm sao để phát hiện dc mình cheat hả cậu???
Mình rất quan tâm đến vấn đề này,nếu dc rất mong cậu giải thích giúp mình,cẳm ơn nhiều lắm ;))
........

Cũng đơn giản lớm, cứ 1 tiệm nét thì reg 1 ID, rồi cứ 10 tiệm sẽ ăn là 19$ rồi cứ thế tiền dep vào sẽ tăng lên 100$ và số lượng ID cậu phải tạo [Tính cả LR], tà tà thì cũng 30 cái [cả mail nữa].

Cứ thế mà phát huy ngày 19$ :binhsua03::binhsua03:

Payment Mode Quick Payment
From Account U1689165 (ducmanh3)
To Account U2252816 (ProTraders)
Amount $60.00
Fee $0.00
Memo Deposit to pro-traders.biz User manhnd92133

không thấy ông kẹ nào post proof lên talkgold mmg, dtm, mmgp. chán thật !! lần sau khỏi share site nữa nhá, share gì toàn mấy ông chơi vài vòng rùi chuồn đã vậy còn ko cho ng khác ăn

không thấy ông kẹ nào post proof lên talkgold mmg, dtm, mmgp. chán thật !! lần sau khỏi share site nữa nhá, share gì toàn mấy ông chơi vài vòng rùi chuồn đã vậy còn ko cho ng khác ăn
Tớ có post đều đặn nè ;))

bác đừng nóng,đây là lần đâu tiên mình chơi hyip,cũng chưa lên talkgold hay mấy trang nước ngoài bao h,chủ yếu là theo chân pro thôi :D

Chơi kiểu thế này không sớm thì muộn site cũng die nhanh thôi. Người ta đã share site ngon thì phải biết chứ . Đằng này cứ dep rồi im im :|

Date: 3/27/2013 9:50 AM
Batch: 137516885
From Account: U2252816 (ProTraders)
Amount: $10.40
Memo: Withdraw to kixxixxi from pro-traders.biz

Thank you.

Date: 3/27/2013 3:45 PM
Batch: 137571118
From Account: U2252816 (ProTraders)
Amount: $420.00
Memo: Withdraw to RuaVietGroup from pro-traders.biz
này thì proof :m020: tụi MMG TG điên vãi cứ banned suốt éo thèm chơi với tụi nó nữa :m040:

I'm in
The amount of 30 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: UXXXXXXX->U1396116. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to pro-traders.biz User bindelan.. Date: 13:01 27.03.13. Batch: 19729290

Last edited by a moderator:
Dear Pham Van Truong (truonghd92)

We have successfully received your deposit.
Here is the detail:
Currency: LibertyReserve
Account number: U60XXXX
Batch number: 137573XXX
Amount: $10.00
Plan: 110% after 1 day.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads