Spotlight Pro PTU nhào vô

Team21

Newbie
Reactions
117
MR
0.000
Các bác cho em hỏi chiến các site chia sẻ ảnh nó tính $ như thế nào vậy ạ.
1 IP nó tính là mấy lượt xem vậy. Nếu 1 IP xem 10 lần với 10 ảnh khác nhau thì nó tính là 1 hay là 10 vậy ạ
Bác nào muốn chơi loại site này vào đây thảo luận và cách chơi nhé.
:binhsua172:

Các bác cho em hỏi chiến các site chia sẻ ảnh nó tính $ như thế nào vậy ạ.
1 IP nó tính là mấy lượt xem vậy. Nếu 1 IP xem 10 lần với 10 ảnh khác nhau thì nó tính là 1 hay là 10 vậy ạ
Bác nào muốn chơi loại site này vào đây thảo luận và cách chơi nhé.
:binhsua172:

Host ảnh đang paid đều như imageporter, http://imagetwist.com/ thì 1 ip tính 1 view dù xem nhiều ảnh. Nó paid đều nhưng nó cheat cũng dữ lắm, nhưng kệ paid được đồng nào hay đồng đó, khuyến khích chơi imagetwist hơn vì thằng imageporter xóa file bá đạo lắm :D

mình cũng nhào ra theo bro =)) vãi cái title của thớt =))
Cái title thế mới dụ được mấy bác vào chứ :binhsua166:

- - - Updated - - -

Host ảnh đang paid đều như imageporter, http://imagetwist.com/ thì 1 ip tính 1 view dù xem nhiều ảnh. Nó paid đều nhưng nó cheat cũng dữ lắm, nhưng kệ paid được đồng nào hay đồng đó, khuyến khích chơi imagetwist hơn vì thằng imageporter xóa file bá đạo lắm :D
Nó tính là 1IP/1 view/ 1 ngày hay là mỗi IP chỉ đc 1 lần vậy bác

hồi trước mình vào Voz, dịch mấy bài tiểu sử huyền thoại phồng xong lấy ảnh him + ảnh chế thánh phồng của các Vozer upload rồi spam các forum nước ngoài kiếm ngày ~10$ , TIN HAY KHÔNG TÙY BẠN !!!

Chém gió đó !

hồi trước mình vào Voz, dịch mấy bài tiểu sử huyền thoại phồng xong lấy ảnh him + ảnh chế thánh phồng của các Vozer upload rồi spam các forum nước ngoài kiếm ngày ~10$ , TIN HAY KHÔNG TÙY BẠN !!!

Chém gió đó !

cứ tưởng là thật :binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week