• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

pro Paypal cho em xin ý kiến

myfriendduc

Junior
Reactions
50
MR
0.000
hôm nay mình có đọc được bài này:

Cái này cũng có từ lâu rồi nhưng chắc nhiêu bạn chưa biết
Từ một tài khoản Gmail bạn có thể biến tướng thành rất nhiều địa chỉ email khác nhau, sau đây là cách làm, mình đã test thử ok

Ví dụ mình có một địa chỉ email là: [email protected]

+ xài dấu chấm "."

Từ địa chỉ gmail trên các bạn có thể biến nó thành:

[email protected]
[email protected]
[email protected]..v.v

Tóm lại cách này là cho thêm một dấu chấm vào trong địa chỉ gmail của mình, và thay đổi vị trí dấu chấm đó, mỗi lần như vậy là ta lại có thêm một "email ảo" mới
==> Từ một địa chỉ gmail ta đã có thẻ có được rất nhiều địa chỉ gmail khác. VD như từ: [email protected] với cách này tớ đã có thể sử dụng nó như 14 cái gmail khác nhau chỉ với một dấu "."

- Các bạn có thể thắc mắc thêm vào vậy thì có ảnh hưởng gì không? Thêm vào thế này không ảnh hường gì tới địa chỉ gmail của bạn cả, tất cả các email gửi về địa ảo (Có dấu chấm) nó sẽ tự động chuyển vào hòm thư thật của bạn ;). Thậm trí bạn có thể dùng cái gmail ảo này để đăng nhập google như bình thường ;)

vậy mình muốn hỏi mọi người là mình làm email ảo để nhận tiền từ pp có được không? có sợ bị limit ko?

nhưng nhu cầu của mình cần nhiều hơn 7 email mà pp cho phép bạn ạ.

Chủ thớt làm như vậy vẫn bình thường chứ có gì đâu nè. Bác có thể add thêm 7 email phụ, mà tốt nhất đừng dạy add vô nhiều email để che at PP nó nguy hiểm lắm, giờ ít ai xài. (PS: em xài hơn 7 năm mà giờ còn hạn chế chơi nó)

bạn có thể nói rõ hơn chút được không? vậy là minh nên add thêm 1 mail phu nữa và dùng mail ảo nếu có thêm nhu cầu đúng ko bạn?

Một tài khoản PP được add mail phụ 99 lần nhé bạn , tại một thời điểm bạn chỉ đc phép sử dụng 1 mail chính và 7 mail phụ , vậy muốn add email mới bạn phải remove 1 trong số các email phụ đi .

muốn nhận $ từ email phụ bạn vào confirm email đó sau khi add vào paypal, nên hạn chế add wa nhiều lần trong ngày

Đặc trưng của gmail mà bạn áp dụng vào PP thì sao được :binhsua123:

vậy có cách nào để mình có thể sử dụng 1 paypal, nhưng nhiều email thanh toán mà ko phải add rồi remove liên tục trong paypal ko?

hjhj, tự nhiên bị chê là tham. mà nghĩ lại k biết có đúng ko @@

hjhj, tự nhiên bị chê là tham. mà nghĩ lại k biết có đúng ko @@

hì, mình nói đùa thế thôi bạn. Chỉ có thể add thêm email thôi bạn à, add nhiều và remove liên tục cũng nguy hiểm lắm vì PP giờ quản lý chặt rồi. Thực ra nếu để ý trang web họ cũng dễ phát hiện nếu cheat lắm bạn à vì First name và Last name là 1 thôi, khi pay nhìn là nhận ra ngay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom