• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Pro ơi! Poker star rút tiền không được!

hitle

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Chào mấy pro!
E tạo 1 nick poker star! Sau đó deposit bằng Webmoney!
Chơi ăn nhưng lại tranfer và without không được!
Nó ra cái bảng ghi gì mà, chứng minh, giấy tờ tùm lum!
Hay là nó biểu mình gởi chứng minh nhân dân cho nó! Chẳng rành tí nào! Mấy pro có thể tạo dùm e 1 nick và e chơi rút dể dàng được ko? THank

Bạn phải chụp hình yêu cầu của nó lên thì mọi người mới giúp cậu được, chắc là nó đòi xác minh lần đầu mới cho thanh toán thôi

uk đúng rồi! mình chưa rút lần nào hết! vậy xác minh làm sao vậy bạn thaks truoc nha

Cậu up hình hoặc pm yahoo mình: pokervn2012 để được hỗ trợ nhé

chưa rút lần nào,nhưng nó chăc cũng đâị laoij như with cái khác thôi,gì mà khố khăn vậy, có mà dich t a đi, làm bừa đi ko sợ mất tiền đâu, đúng nó chạy,sai thì ko chạy thế thôi. muốn ae giúp thì up hình lên nào

Pro oi giup e!
Minh nap 10$ Webmoney!
Choi 2 vong SitnGo ! Giai nhat duoc 1 vong thi duoc tai khoan 34.4$

Sau khi vao Cash out! Go vao khung rut tien la 20$ thi no hien ra bang nay !

Cho hoi them! Em dep vao bang Webmoney! Sao khi rut ra, no' ko ghi Vi de em dien so vi' WMZ nhi?
Ma chi co khung dien so vao roi rut thoi? Sao no' bik rut ve dau?

Post them giai lun

Thông báo của bạn là do bạn dep tiền vào pokerstars và rút ra luôn trong ngày, pokerstars yêu cầu delay 48h kể từ lần nạp tiền cuối cùng mới rút ra được, nghĩa là khoảng 2 ngày sau khi bạn dep tiền vào thì bạn có thể rút ra.

Sau khi bạn rút ra nó sẽ có chỗ để điền cho bạn, khung điền số chỉ là điền số tiền rút. Sẽ hiện thêm 1 khung nữa, và nó sẽ rút về tk WMZ mà bạn đã nạp

Good luck

Thông báo của bạn là do bạn dep tiền vào pokerstars và rút ra luôn trong ngày, pokerstars yêu cầu delay 48h kể từ lần nạp tiền cuối cùng mới rút ra được, nghĩa là khoảng 2 ngày sau khi bạn dep tiền vào thì bạn có thể rút ra.

Sau khi bạn rút ra nó sẽ có chỗ để điền cho bạn, khung điền số chỉ là điền số tiền rút. Sẽ hiện thêm 1 khung nữa, và nó sẽ rút về tk WMZ mà bạn đã nạp

Good luck
Thanks mem rat la nhieu, vay la minh cho 48 gio la rut duoc sao! hj

Cho mình hỏi là sau 48h, thì rút INSTANT hay là phải chờ nó paid bằng tay vậy?

Mấy trang này nó paid nhanh lắm. Thường là vài tiếng nếu request vào ngày làm việc. Vào cuối tuần thì tùy site thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom