Pro nào vào giúp em với ạ

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000
hiện tại em bị hack hết toàn bộ paypal.
nó change câu hỏi bí mật, pass, email của e.
em đã gọi điện lên paypal. và nó bảo gửi mail cho nó. liệu em có thể lấy lại được không.

mail paypal nó gửi change mail của em

Last edited by a moderator:
pp nó chỉ gửi mỗi cái contact = phone cho mình nếu như đấy không phải mình. mà giờ change rồi. k thể vào đc. em phải dùng email khác để vào pp gửi mail

Monster

Banned
Reactions
13
MR
0.000
tớ gọi lên cho paypal rồi. mà tớ cứ băn khoăn sao nó change được cả mail của mình.híc

cái này đâu có gì đâu , chỉ cần vào add thêm 1 mail sau đó chọn mail mới là primary rồi remove mail của bạn đi . nếu đã verified thì nó báo gõ đầy đủ card number để nó agree change mail còn chưa verified thfi change còn đơn giản hơn

justbeenpaid

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
nó đã thay địa chỉ chưa, nêú chưa thì bạn vao pp và click chọn quên hêt mâtj khâủ + mail
tiêps đêns điền mail sử dụng lúc đăng ký và số điện thoại của bạn nó có gọi điện thì bạn đừng bắt máy rồi một tuần sau sẽ có thư gửi pass cho bạn qua đường bưu điện. đấy là những gì mình đã áp dụng và đã thành công!

khoakhanhkx

Banned
Reactions
8
MR
0.000
hiện tại em bị hack hết toàn bộ paypal.
nó change câu hỏi bí mật, pass, email của e.
em đã gọi điện lên paypal. và nó bảo gửi mail cho nó. liệu em có thể lấy lại được không.

mail paypal nó gửi change mail của em
bạn xem bên PP bắt bạn cung cấp nhưng j . thì send cho họ. mình nghe nói trường hợp của bạn vẫn lấy lại đc đó. chúc bạn thành công

- - - Updated - - -

Mod nào đi qua closed giùm mình nhé. đã lấy lại đc acc..... hôm nay vui^^
chúc mừng cậu nhé. :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week