• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight pro nào trả lời hộ em với net nó mail mà trả biết trả lời sao cả

nhanhlenemoi

Junior
Reactions
57
MR
0.009
Insuree Balance
0
Can you work with display traffic ?

Quality is really an issue for us, we need to take care where the traffic.

I need your confirmation you can run display traffic and after that will approve some games with small amount of registrations.
We can improve the number as soon we approve your traffic sources.

In which regions you have traffic ?

Can you work with display traffic ?

Quality is really an issue for us, we need to take care where the traffic.

I need your confirmation you can run display traffic and after that will approve some games with small amount of registrations.
We can improve the number as soon we approve your traffic sources.

In which regions you have traffic ?
ui cái này hình như là chìa khóa để reg net đó bạn, nó bắt chứng minh traffic j ấy, xưa đc người ta reg cho 2 net , nó đều gửi mail thế này chả bít tl sao bỏ luôn :D:D:D dự là nhìu người bít nhưng ko ai giúp, nếu có giúp thì chả ai bán acc net nhỉ :oops::oops::oops:

ui cái này hình như là chìa khóa để reg net đó bạn, nó bắt chứng minh traffic j ấy, xưa đc người ta reg cho 2 net , nó đều gửi mail thế này chả bít tl sao bỏ luôn :D:D:D dự là nhìu người bít nhưng ko ai giúp, nếu có giúp thì chả ai bán acc net nhỉ :oops::oops::oops:
Lại nhọ rồi

Có được câu hỏi là mừng, chỉ sợ nó không hỏi mà nó tiễn thẳng cơ

display thì là trưng bày , banner , video ..... Cậu có site nào traffic ổn ổn chút thì send proof traffic cho nó , nếu ko thì cũng hơi khó :D

nó hỏi bác là có promote đc off theo kiểu display ko ( treo banner quảng cáo trên site, viết review giới thiệu ...). Chất lượng traffic rất quan trọng vs nó nên bọn nó cần xác thực traffic của bác. nó cần bác xác nhận và gửi proof là bác có thể promote theo kiểu display thì nó sẽ approve cho bác 1 số con off và sẽ approve số lượng lớn hơn sau khi check đc traffic của bác. bác tính chơi real thì nên kím site traffic ngon ngon rồi reply cho nó. còn xác định reg để cheat thì nên bỏ đi. những thằng như này nó sẽ check traffic của bác rất là kỹ. vớ vẩn 1 cái là bác teo luôn đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom