Ask Pro nào lead được con Slice ko ạ ?

Status
Not open for further replies.

OfferBigger

Junior
Reactions
8
MR
0.000
như tit pro nào lead dc con này có thể share e cách làm đc ko ạ, e đến bc link amz ko biết làm ntn nữa :(
em cảm ơn !

Chưa lead được em này. Phải có acc amazon hay sao á

Có phải cái app lide bắt liên kết với amazon pair ko

Cậu dùng 1 Gmail, đăng ký bằng gmail đó, rồi nó next chuyển vào yêu cầu Open ID tức là cái gmail mình nhập, bạn nhập pass rồi nó sang trang yêu cầu chấp nhânj.

Tiếp dùng gmail tạo 1 tài khoản amazon bằng chính cái IP đang leech, điền địa chỉ email tạo amazon và pass là nó tự liên kết

Mình làm bằng app, chắc cũng giống bạn

app mình chơi ăn con này 1k6 điểm, nhưng pải IP us ngon, khu salite là ăn nhiều nhất

Cậu dùng 1 Gmail, đăng ký bằng gmail đó, rồi nó next chuyển vào yêu cầu Open ID tức là cái gmail mình nhập, bạn nhập pass rồi nó sang trang yêu cầu chấp nhânj.

Tiếp dùng gmail tạo 1 tài khoản amazon bằng chính cái IP đang leech, điền địa chỉ email tạo amazon và pass là nó tự liên kết

app mình chơi ăn con này 1k6 điểm, nhưng pải IP us ngon, khu salite là ăn nhiều nhất
Vẫn còn làm Sb à cậu, nó ban tè le rồi mà :eek:

Vẫn còn làm Sb à cậu, nó ban tè le rồi mà :eek:
Mình nghỉ rồi.... được cái nó thanh toán đủ, acc chính vẫn live :D, tuần này đang test tut mới với nó, về 3 acc thì lại quất thôi

cảm ơn bác, e test luôn đây

Mình nghỉ rồi.... được cái nó thanh toán đủ, acc chính vẫn live :D, tuần này đang test tut mới với nó, về 3 acc thì lại quất thôi
Acc thì live bình thường, có điều nó block paypal và không pay thôi. Cậu làm riêng hay có group, cho mình tham gia học hỏi với :D

Acc thì live bình thường, có điều nó block paypal và không pay thôi. Cậu làm riêng hay có group, cho mình tham gia học hỏi với :D
Đang thử trong tuần này xem pay ko đã (tuần trước pay đủ tiền cũ rồi).

Paypal chính mình chưa bị, paypal phụ cũng chưa nên đang yên tâm ko bị block (hiện tại)

Con này phải nói lead siêu dễ mà to nữa mà. Đăng kí đại tài khoản nào, sau đó login và liên kết tài khoản amazon là lead.

Cậu làm bằng ssh, hma hay vip72 ?
SSH bạn nhé, trước khi nó update toàn ssh (mua) chơi quanh nước US đủ 3-4k điểm 1 lần giờ update nó khó, nhưng mình cũng đang thử cách mới leech 3 nước chưa thấy acc band...

QUan trọng cuối tuần này nó pay hay ko, pay thì tuần sau đầu tư chiến, ko pay thì coi như mất buổi sáng hôm nọ thôi.

SSH bạn nhé, trước khi nó update toàn ssh (mua) chơi quanh nước US đủ 3-4k điểm 1 lần giờ update nó khó, nhưng mình cũng đang thử cách mới leech 3 nước chưa thấy acc band...

QUan trọng cuối tuần này nó pay hay ko, pay thì tuần sau đầu tư chiến, ko pay thì coi như mất buổi sáng hôm nọ thôi.
Cho xin cái facebook giao lưu với nào :D

Con này dễ mà. Dung browser reg 1 acct rồi đăng nhập sẵn acct trên browser. Sau đó chỉ cần vào apps linked là xong. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom