New Pro nào đã từng chơi qua Club Asteria giúp em với!

sobeo410

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Tình hình là em dành dụm được ít xiền, định chiến em này nhưng prof hơi bị hiếm và thấy ace bên mình cũng ít chơi thì phải!
Link tham khảo:
Code:

Code:
http://ekt.vmoneyportal.org/showthread.php?t=20542

Anh chị nào từng chơi qua cái này rùi cho em ít thông tinh nha, cụ thể như nó có scam k? mỗi tuần nó trả tiền đúng hạn k và vào thứ mấy, mình có phải vào đọc tin tức gì trên mail hay k, và nhất là nó có phải Multip level maketting k?(vì theo như trên web giới thiệu thì k cần giới thiệu thành viên nó vẫn trả tiền cho mình!!) pro nào có prof post lên em xem tí nhá! Nếu thấy ok em sẽ làm ref cho pro ngay!

Chúc mọi người sức khỏe và kiếm được nhìu xiền,hihi!
:binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Cái này mình ko chơi..! Nhưng mà đã nói đến Club-asteria thì giờ hết thời roài ..!
Mình mách với bạn ở vn có a TỐNG Hiếu là pro về cái này..! YH là tongquanghieu
Hiện bác ấy đang love Zeekrewards..! Chắc ko còn tâm lý để ý đến club đâu nhưg bạn có thể hỏi a ấy ..! Thân

Cái này mình nghe qua nhưng chưa chơi . MLM thì có nhiều dạng ( matrix là 1 dạng của nó ) . Ở trên mạng có 2 loại là MLM (multi level marketing ) và pyramid scheme ( lừa đảo kim tự tháp ). Up pro vào giúp

Cái này mình ko chơi..! Nhưng mà đã nói đến Club-asteria thì giờ hết thời roài ..!
Mình mách với bạn ở vn có a TỐNG Hiếu là pro về cái này..! YH là tongquanghieu
Hiện bác ấy đang love Zeekrewards..! Chắc ko còn tâm lý để ý đến club đâu nhưg bạn có thể hỏi a ấy ..! Thân
Thank pro nhiều nhiều nha!
Pro cho em hỏi hết thời là giờ ít người chơi hay do nó scam ah?
Với lại em thấy nó mở được ~2 năm rùi chắc cũng uy tín mới tồn tại được chứ nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back