Cheat Traffic Pro ios cho mình hỏi. Có cách nào cài apps chỉ hổ trợ ios9 trên máy ios8 ko

ko có cách nào cả muốn cài phải up phiên bản

vào ifile vào : /System/Library/CoreServices/SystemVersion.plist thay đổi version xem sao.

đa số các app nó hỗ trợ nhiều phiên bản mà - vào IOS 8 tải trực tiếp xem - nếu có thông báo down phiên bản thấp thì bấm tải trực tiếp sẽ dc app đó cho ios8

đa số các app nó hỗ trợ nhiều phiên bản mà - vào IOS 8 tải trực tiếp xem - nếu có thông báo down phiên bản thấp thì bấm tải trực tiếp sẽ dc app đó cho ios8
cái này thì mình nghĩ ai cũng biết, nhưng nhọ giờ có 1 số ứng dụng hay game toàn ở 9.0 mình còn nhọ hơn Ipad ở 7.xxx tải game toàn đoài 8.0 ngồi nhìn cái game cười trừ luôn

Không có cách nào đâu theart .
Tiện mình hỏi chút, có anh em nào biết máy 7.1.2 đã jb, giờ muốn lên được 8.x không ??? vì lên 9.2 thì lại chưa có jb.
Mình đã tải fw về để thử up nhưng lỗi 3094 hay 30194 gì đấy, không up được .

Tiện mình hỏi chút, có anh em nào biết máy 7.1.2 đã jb, giờ muốn lên được 8.x không ??? vì lên 9.2 thì lại chưa có jb.
Ko

Hóng cái CUZ ấy...
Mấy cái App mà ver mới đòi IOS cao ko phải vì nó thích đòi iOS cao, và vì nó sử dụng các LIB mà chỉ có Core của ios ver cao nó mới có, ở ios thấp chạy có đc đâu mà, có cài vào cũng ngồi nhìn thôi, nó ko work :v

Hóng cái CUZ ấy...
Mấy cái App mà ver mới đòi IOS cao ko phải vì nó thích đòi iOS cao, và vì nó sử dụng các LIB mà chỉ có Core của ios ver cao nó mới có, ở ios thấp chạy có đc đâu mà, có cài vào cũng ngồi nhìn thôi, nó ko work :v
mình 7.xxx nó yêu cầu 8 còn ko cho cài nữa là vào :p

bây giờ lên thì chỉ lên thẳng 9.2 chứ (cả up qua OTA hay qua itool) lm sao ở 8.xx nữa hả bác:p:p:p.nó khóa singn 9.1 rồi (mà hình như có 9.3 rồi thì phải, nếu up qua OTA giờ thì chỉ lên 9.3 chứ k có ở 9.2 được ý :eek::eek::eek:....lên 9.2 nhanh còn kịp, rồi ngồi hóng JB :rolleyes::rolleyes:

Hóng cái CUZ ấy...
pro đây này, có thành nào hỏi gì thì hỏi tiếp đi :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week