pro giúp mình Get verified -> comfirm bị lỗi :((

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.453
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là mình vừ làm cái thẻ visa của ABC mừng quá về để Get verified acc pp. làm hết rồi tới bức cuối comfirm 4 số nhưng mình comfirm sai nhập sai số 3 lần nó loại luôn thẻ của mình giờ muốn sử dụng lại thẻ đó thì phải làm sao hả các pro hix chỉ giùm mình :((

tình hình là mình vừ làm cái thẻ visa của ABC mừng quá về để Get verified acc pp. làm hết rồi tới bức cuối comfirm 4 số nhưng mình comfirm sai nhập sai số 3 lần nó loại luôn thẻ của mình giờ muốn sử dụng lại thẻ đó thì phải làm sao hả các pro hix chỉ giùm mình :((
Mail cho admin PP đi bác!

thì tại cái thăng hỗ trợ khách hàng đọc sai số pin của pp cho tớ hay sao ấy tớ nhậ 3 lần liên tiến sai nên nó báo là loại thẻ này ban nên sử dụng thẻ khác :((

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Mail cho admin PP đi bác!

mails như thế nào bạn viết giùm mình 1 mẫu đc ko

trời sao lại thằng hỗ trợ KH nào chứ, cái code ấy là bạn fai tự vào acc ACB của bạn để xem chứ

mà nhân viên ACB làm ăn kiểu j thế, PP có phải xa lạ j đâu, chak dg là SV thực tập :)

hix ko biêt nữa tại mình gọi diện lên hỏi nó cho lẹ thế rùi ..............

thì tại cái thăng hỗ trợ khách hàng đọc sai số pin của pp cho tớ hay sao ấy tớ nhậ 3 lần liên tiến sai nên nó báo là loại thẻ này ban nên sử dụng thẻ khác :((

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

mails như thế nào bạn viết giùm mình 1 mẫu đc ko
Gởi cái thông báo PP cho mình mình sẽ hỗ trợ cho :binhsua11:

Hjc chắc bạn nghe lộn số thì có !!! Mà khi làm thẻ thì đăng kí mẹ cái ACB online đăng nhâp vô xem là song

Hjc chắc bạn nghe lộn số thì có !!! Mà khi làm thẻ thì đăng kí mẹ cái ACB online đăng nhâp vô xem là song
mình quên mất cái đó tại pữa đi đăng kí trễ rồi nên mình làm lẹ rồi về hix

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

Gởi cái thông báo PP cho mình mình sẽ hỗ trợ cho :binhsua11:

thông báo nó ghi là : "We have disabled the use of this card on PayPal. You can add a different card. If you'd still like to use this card with PayPal,send us some documents."
đây là hình ảnh :(

24h sao PP sẽ Enable visa đó lại cho cậu, bình tĩnh. mai hay mốt vào veri lại.
còn hok dc nữa ra ACB bắt nó change ID number card visa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week