• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pro chơi Ga vào trả lời giúp em với ạ

antay

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Ga của em đã được hơn 10$ mà vẫn không nhận được thông báo gì từ GA
Ga chưa xác minh địa chỉ thì có chọn được hình thức thanh toán không ạ ?
Có trường hợp nào Ga không phải xác minh địa chỉ mà vẫn nhận được thanh toan không?
Các bác giúp em với ạ

Hôm nay tổng kết đc $10 à? Vậy thì chờ ngày mai đi

hình như 50$ trở lên nó mới gửi pin thì phải :D
tháng này chuyển qua GA 2 kênh thử xem sao :D

ko pin sao nó thanh toán

Mình cũng mới chuyển GA đc vài ngày, đặt đc monetize nhưng analytic ở youtube ko cập nhật tiền trong khi bên GA nó vẫn cập nhật view cho mình.

GA thay co rut tien bang WU . rut cai do co can phai co ma Pin ve nha nua ko vay ?

Cho mình hỏi với.
Hôm nay GA cập nhật tiền, và thông báo bắt đầu gửi mã PIN. Mà kiểm tra thì thông tin lúc đăng kí mình ghi linh tinh, sai sự thật nên chắc nó gửi vào cái địa chỉ sai đó sẽ ko nhận được PIN.

Vậy giờ mình nên làm gì hả, viết mail cho google hay sao ???

Mong Pro GA vào tư vấn giúp ạ !!!

Cho mình hỏi với.
Hôm nay GA cập nhật tiền, và thông báo bắt đầu gửi mã PIN. Mà kiểm tra thì thông tin lúc đăng kí mình ghi linh tinh, sai sự thật nên chắc nó gửi vào cái địa chỉ sai đó sẽ ko nhận được PIN.

Em cũng giống bác này, em đc hơn cái là em ghi địa chỉ nhưng không ghi số nhà, giờ làm sao các bác? có cách nào verify bằng chứng minh không các bác? Thanks

Em đăng ký với GA 5 ngày rồi mà nó chưa xác nhận. Có bác nào bị vậy khi đăng ký k ạ. Thường thì bao lâu nó xác nhận ạ

vẫn chọn đc cậu ! nhưng mà k có pin thì k thể chuyển tiền được !
Cho mình hỏi với.

bạn sửa lại địa chỉ của bạn chứ sao. cứ 1 tháng là bạn được yêu cầu lại 1 mã Pin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom