Pro auto adf.ly

cắm cả buổi mà đc có 4 view :( việt nam

Bạn xem số point của bạn có giảm k. Nếu k giảm thì bạn nên add thêm advs vì mặc định là lấy ngẫu nhiên adv từ data nên càng nhiều adv thì tỉ lệ càng cao.

Có khi phải chỉnh lại cái này. Để surf tuần tự có vẻ hợp lý hơn

? point tăng sao lượt view không tăng ?
P/S: ai có username = hoivien221 và thienhcl thì add thêm adv vào nhé
thêm adv là link sau shirk hả bạn ? http://adf.ly/2tqKq mình add rùi sao lượt view không tăng?

Hiện tại mới >20 acc tham gia mà có cả acc trùng nên k tránh đc số view ít. từ sáng đến giờ adf của mình cũng chỉ đc >140 views.
Các bạn tham gia cố gắng add càng nhiều adv càng tốt để chia đều tránh acc đc nhiều đc ít.
Tối có thời gian mình sẽ fix lại cách lấy link tuần tự chứ k random nữa.
Thank các bạn đã ủng hộ

@ Mình thấy 1 số bạn còn chưa add adv :
Cách add adv : paste adv link của bạn vào bên phải rổi ấn "Update adv link"

Nếu point cứ tăng mà k thấy giảm nghĩa là adv của bạn chưa đc add hoặc add ít quá (1-5 links). Cứ add nhiệt tình vào <20 links là đc

Last edited by a moderator:
mọi người cùng tham gia đi nào!!!!

uppppppppppppppp!
cái này nếu hiểu không nhầm là càng nhiều người tham gia càng nhanh tăng view nên đề nghị mọi người chiếnnnnnnnnnnnnnnnnn!

mọi người hãy bình chọn cho [Event Ideal] Hãy tưởng tượng! (dạng nối chữ) hoặc [Event Ideal] Post nhiều post hay (dạng thi viết TUT) tại Tổng kết Event Ideals hộ mình với!
cảm ơn trước nha

thông tin về 2 even này xem tại
[Event Ideal] Post nhiều post hay
[Event Ideal] Hãy tưởng tượng!

Mình cho đăng ký thoải mái mà. Tại mọi ng đăng ký sai nên nó mới báo lỗi thôi. username và pass phải là số hoặc chữ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week