PPl bị limit và vấn đề tạo acc PP mới

bluestar0414

Junior
Reactions
13
MR
0.001
Chào các bác, em ko rành pp lắm, bác nào đi ngang qua biết trả lời giúp em nhé, em cám ơn :)
Trước đây em có tạo 1 acc pp pre , đã add bank và từng rút tiền, nhưng giờ nó bị limit 180 ngày. Em muốn tạo một acc pp mới, em đã xem các hướng dẫn trên diễn đàn và thấy các bác bảo là ko đc tạo nhiều acc pp. Em có thể dùng đt hay tablet đăng ký cái acc pp mới đc ko ? Tên đăng ký vẫn là tên như tài khoản pp cũ nhưng tài khoản bank khác.

bạn chỉ cần làm 1 cái visa mới là đăng ký bình thường nhe!

thế mình có thể dùng laptop đã từng đăng ký pp để đăng ký ko ? hay là phải dùng đt hay tablet ?

Cậu đăng ký bình thường nhe!
không cần phải đổi máy tính, chỉ cần đăng ký cái thẻ visa mới là ôk
mình đã làm và dung hơn 1 năm chưa thấy limit :)

Cậu đăng ký bình thường nhe!
không cần phải đổi máy tính, chỉ cần đăng ký cái thẻ visa mới là ôk
mình đã làm và dung hơn 1 năm chưa thấy limit :)
cho mình hỏi là thẻ thường có dùng rút tiền pp đc ko ? hay phải xài visa :)

thẻ thường vẫn rút được tiền
cám ơn bác nhiều lắm :)
chơi dc ! nhưng tốt nhất cứ kiếm bank khác tên khác mà fang
sao phải khác bank và tên thế bác, vì mình tính để chung tên cho tiện, khỏi mượn cmnd của người khác, còn bank thì nhà mình kế bên cái vcb, tính ra làm lun cho tiện khỏi chạy xa :(

Cứ chính chủ mà phang cho tốt thớt à...vài lần nhận tiền thì nó sẽ limit và bắt xác nhận xong thì dùng thoải mái...không sao cả.

Chào các bác, em ko rành pp lắm, bác nào đi ngang qua biết trả lời giúp em nhé, em cám ơn :)
Trước đây em có tạo 1 acc pp pre , đã add bank và từng rút tiền, nhưng giờ nó bị limit 180 ngày. Em muốn tạo một acc pp mới, em đã xem các hướng dẫn trên diễn đàn và thấy các bác bảo là ko đc tạo nhiều acc pp. Em có thể dùng đt hay tablet đăng ký cái acc pp mới đc ko ? Tên đăng ký vẫn là tên như tài khoản pp cũ nhưng tài khoản bank khác.

cám ơn bác nhiều lắm :)

sao phải khác bank và tên thế bác, vì mình tính để chung tên cho tiện, khỏi mượn cmnd của người khác, còn bank thì nhà mình kế bên cái vcb, tính ra làm lun cho tiện khỏi chạy xa :(
một khi tạo acc mới ! nếu bị limit. khả nang liên quan đến acc cũ cao ! gỡ limit ti lệ sẽ thấp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week