Tutorial pp kiếm ngày 20$ với appnana

MMONeWbiE0707

Senior
Reactions
75
MR
0.000
tình hình m.n thế nào rồi ợ ? e pay k đều gì cả ! ac có ac k ! ac k baned mà cũng k có tiền ! k khéo lại sắp scam :D :D

thanhson911

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
nói chung cái này scam nha. nó pay cho ai ít tiền. nhiều là nó scam nha. khẳng định 100% . mai lập topic riêng kêu thằng này scam luôn.
mình và nhóm bạn bị scam hết , chán ! . riêng thằng này mình sẽ có biện pháp cho nó nát acc net .

sellnet247

Junior
Reactions
35
MR
0.000
nói chung cái này scam nha. nó pay cho ai ít tiền. nhiều là nó scam nha. khẳng định 100% . mai lập topic riêng kêu thằng này scam luôn.
mình và nhóm bạn bị scam hết , chán ! . riêng thằng này mình sẽ có biện pháp cho nó nát acc net .
Đã cheat thì phải chấp nhận được paid hay không.H lại la làng scam ko hiểu bạn là loại người gì hay có phải là người không.
Thấy ae làm vẫn được paid ầm ầm đấy thôi chứng tỏ bạn làm ẩu:rolleyes:
Hay h thấy ăn ko được lại đâm ra GATO đạp đổ:D
Làm gì thì làm có hậu tí cho con cháu sau nó được hưởng.Ác quả ác báo thôi.

DonNhuLoi777

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mấy thánh ơi cho em hỏi xí: em làm như thớt share rồi, đc khoảng 20knana sau đó change lai bs, wipe data du kieu, vô làm lại vòng 2 có app cũ, vẫn lead như thường, đủ min e rút về mà k thấy tiền đâu @@ ! cũng k thấy mail baned ac ! ai giup em vs ạ

truonglam0506

Banned
Verified
Reactions
531
MR
0.000
Mấy thánh ơi cho em hỏi xí: em làm như thớt share rồi, đc khoảng 20knana sau đó change lai bs, wipe data du kieu, vô làm lại vòng 2 có app cũ, vẫn lead như thường, đủ min e rút về mà k thấy tiền đâu @@ ! cũng k thấy mail baned ac ! ai giup em vs ạ
vẫn chưa được pay hả bác?

boyvui821

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Cái thể loại ngu này, ngu ko ăn được đạp đổ đây mà.

heoquayqb

Senior
Reactions
70
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xin nói 1 câu : bọn tao ăn phở mày ăn cơm nên gato à:)

Ai giúp lead con này với :( 10k nana

Announcements

Forum statistics

Threads
423,994
176,472
Latest member
tequrager

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week