• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PP không refund $1.95

dongsg

Senior
Verified
Reactions
108
MR
0.660
Insuree Balance
84065|777
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là 1 tuần nay add vcc ver pp mấy acc rồi mà k có nhận được refund $1.95 từ pp nữa mặc dù add code confirm thành công

Sau khoảng 1 tuần thì tiền sẻ trả lại thẻ nha các bác chứ k refund vô balance pp
từ nay mua thẻ vcc ver thì thỏa thuận lại giá cả
Ra NH eximbank mua thẻ visa k định danh 30k nhờ nhân viên nạp 55k nữa là 85k để ver pp, sau 1 tuần tiền sẻ trả về lại thẻ từ 47-50k như vậy mình chỉ tốn 35k để ver pp

Last edited:
nó refund luôn vào acc paypal, chứ không phải về visa b nhé, của mình xài trustcard nó rf ngay lập tức sau khi ver
mà làm cái pp cũng đừng tiếc 2$ làm gì, nó k rf thì bỏ vậy :D

vào contact center của nó viết ngắn gọn bảo tao chưa nhận được tiền refund, nó trả thì trả, không trả thì thôi, kệ nó.

1 tuần rồi cũng k thấy rf về, nó cổm luôn rồi

nó refund luôn vào acc paypal, chứ không phải về visa b nhé, của mình xài trustcard nó rf ngay lập tức sau khi ver
mà làm cái pp cũng đừng tiếc 2$ làm gì, nó k rf thì bỏ vậy :D
2$ thì nhỏ nhưng 1 triệu cái vcc tthì bao nhiu ?

cậu add lúc nào thế, chụp hình cho xem được k câu
Mình k biết xem cái history add visa ở đâu @@ chỉ có cái hóa đơn thôi :confused:

Mình cũng bị acc gần nhất đây veri ko đc trả $ lại ;)

nó k refund nhưng nó cộng $ vào tài khoản paypal, thớt kiểm tra lại history paypal sẽ thấy :D

nó k refund nhưng nó cộng $ vào tài khoản paypal, thớt kiểm tra lại history paypal sẽ thấy :D
Làm gì có, phán như thánh

Mình k biết xem cái history add visa ở đâu @@ chỉ có cái hóa đơn thôi :confused:
Tớ nói cách đây 1 tuần tới nay nha cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom