pp bắt fum $ lên là sao các bác vào giúp e với

cái này bị hoài.
do acc bạn mới veri chưa có gd.nên pp nó hạn chế ngày 1 gd nếu gd từ 2 trở lên sẽ hiện như thế.
bạn chỉ cần đợi 3-4 ngày là có thể gd tiếp..
đến khi có khoảng chục gd nó mới cho bạn gd nhiều lần trong ngày
acc mình gd đầy mà pro

thứ nhất : do acc chuyển lại chưa có tin tưởng lắm với pp ( acc mới có ít giao dịch , chưa gỡ limit lần nào ,..
thứ 2 : giao dịch đang bị nghi ngờ gian lận lên nó bắt như thế
-anh em nào có ý kiến khác thêm vào mọi người cùng thảo luận

1.Có những acc vừ lập hay những acc có ballance hay trust cao vẫn đôi khi gặp trường hợp này...
2. Giao dịch gian lận nó vẫn complete và hold theo quy chế, không đời nào nó hạn chế khi tiến hành giao dịch như thế này..

Vài lời góp ý, mong có gì không phải Pro bỏ quá cho....

1.Có những acc vừ lập hay những acc có ballance hay trust cao vẫn đôi khi gặp trường hợp này...
2. Giao dịch gian lận nó vẫn complete và hold theo quy chế, không đời nào nó hạn chế khi tiến hành giao dịch như thế này..

Vài lời góp ý, mong có gì không phải Pro bỏ quá cho....
1. tớ đã thử và chứng minh được điều này đúng . với 1 acc mới lập thì hiện tượng này xảy ra nhưng cùng acc chuyển đó cùng số tiền đó với những acc khác thì lại được luôn ( tớ thay acc nhận sau khi acc nhận đầu tiên có thông báo lỗi )
2. điều này đúng nhưng mà cái cốt yếu nó nghi ngờ con bot nó auto hold lại số tiền đó thôi
anh em nào có cao kiến mong góp sức :binhsua162:

lên cho các già làng vào giúp e, đã cho e nó nghĩ ngơi sáng nay vào vẫn hk chuyển được

đã tiếp nhận thêm 1 ý kiến nữa từ C bebeconcon2012 jo cbi test hàng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week